Q.12 [BĐ] Game bóng đá với số 11

Lượt xem: 536

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Sau khi kết thúc game Vietlot, cũng là lúc mùa giải bóng đá mới bắt đầu. Khai mạc giải ngoại hạng Anh thì dự đoán dúng trân MU 1 - 0 Wol dc mod @Dory trao tặng vé onsen do bận công việc nên đến ngày cuối mới có thời gian sử dụng code free, sáng nay tranh thủ trả rp cho khỏi ban event (ăn chơi ko quên nv). Cũng lên *** chọn lựa các bé ktv thì thấy giờ 3 cơ sở (cẩm thy, ánh dương và dubai gv) tuy 3 mà là 1 về khâu ktv, cái này giúp cho các bác có thể chọn dc nhìu lựa chọn ưng ý (+). Hẹn với Lễ tân Cẩm thy 15h30 đến trải nghiệm bé 11, do nhà xa nên cũng tranh thủ qua sớm để bé khỏi chờ. Qua đến cơ sở cũng tầm 15h15 thì gặp Tố Như, do trục trặc kỹ thuật nên lên phòng đợi thì tầm 4h bé xuất hiện. Mình cũng tranh thủ xông hơi rồi nghỉ ngơi chút chuẩn bị đại chiến dưới nước lẫn trên bờ.
Đánh giá về cơ sở vật chất: sau 1 thời gian quay lại thì cơ sở có dấu hiệu theo năm tháng (chắc thời gian nữa cơ sở nên sửa chữa lại cho bằng các cơ sở anh em)
Đánh giá bé 11: đã gặp bé lúc bên ánh dương gv, face xin xắn, mũi có chỉnh, tóc vàng, ko thathu
V1: cam mỹ có thay đổi so với phiên bản gốc
V2: thon gọn ko lipit
V3: vừa tay
V4: có tỉa tót
Mình up lên gói SQ cho trải nghiệm ưng ý nhất
Bé bước vào phòng thì mình cũng đã xông hơi, nghỉ ngơi đầy đủ. Màn tắm bồn bắt đầu bằng màn tắm như mẹ tắm con (tắm kỹ từ WC đến thằng bé). Xong bé nói mình nói mình ra ghế ngồi, còn chưa hỉu (ủa, a đi sexqueen mà sao ko có tại bồn ta) thì bé đã lót khăn xuống sàn rồi quỳ Bj. Cảm giác mới lạ như vua dc bé BJ lút cán đến khi ko chịu nổi dc đành phóng hết vào miệng bé (chắc do tồn đọng nhìu quá, bé rơi vãi 1 ít nhìn kích thích vãi). Ngồi nghỉ tầm 5p thì bé mời qua giường ms khỏe.
Cũng là mát xa khỏe, nhưng chắc là để hồi phục để tiếp tục cuộc chiến tập 2. Bé đấm bóp, đi lưng, nhấn huyệt... cuối cùng đến màn thái, nuru, v4... bằng nước rong biển.
Hiệp 2 chiến đấu cũng rất khó khăn mặc dù cầm cự, lần tránh, đột kích kẻ địch từ trên xuống làm quân địch chảy nước. Do đạn sắp hết nhưng kẻ địch rất máu lửa quyết lấy đi hết số đạn được còn lại không cho mình có cơ hội phản công, cuối cùng mình đành thất thủ và trao hết số đạn được còn lại vào miệng quân thù lúc đó cũng sức cùng lực kiệt ko thở nổi nên đành chịu chết lâm sàng.
Sau 1 lúc tỉnh dậy ôi mình còn sống à, trở về cuộc sống hiện tại rồi. Bé tắm cho mình xong thì cũng trễ nên tranh thủ ra về đành hẹn gặp lại bé dịp gần nhất, xuống thì Tố Như và locker cũng hỏi han xin lỗi sự cố mình cũng nói ko sao. Lâu lâu trục trặc ko mong muốn là chuyện thường, có mời ở lại ăn và uống trà mà mưa lớn kẹt xe nên cũng dắt chiến mã về và hẹn lại dịp khác.
Tic = free + 400k
Tip = tic
Giữ xe: cafe tối
Cảm ơn mod @Dory hân hạnh tài trợ chương trình!

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,545
1,112
38 ₿
cia xong rơi vãi 1 ít ở miệng + ra ghế thì kích thích thôi rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,476
531
32
0 ₿
Văn bác hay quá cơ! Cơ sở ghi nhận ý kiến của bác ạ! Cảm ơn bác nhiều! Bác sớm quay lại ủng hộ Cẩm Thy nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin