Bé 02 teen từ trong ra ngoài

Lượt xem: 2,156

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đường Tăng Motor

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
4
101
17
0 ₿
Gặp bé vào một buổi chiều buồn say vì tình , lúc đấy trời cũng đã sầm tối , người lại mân man nhưng không ai ở cạnh – cơn khát tình lại nổi dậy , nhưng vì mai còn công việc các thứ nên thôi – vào massage xông cho lành sẵn có người làm cho khỏe lại sức . Mình cũng khá say nên chẳng nhớ số gì cả , đến nơi thì cho random bé nào mới mới dễ thương trẻ trẻ là ok – vì gu nyc cũa mình cũng vậy .

Theo locker lên lầu rồi thay đồ , vào xông cho giải rượu được cỡ 10p thì cũng tỉnh ra phần nào rồi ra ngoài thì thấy em đã đứng trông từ khi nào , công nhận mặt em lúc cười khá dễ thương .em vừa hỏi thăm vừa dìu mình vào bồn giọng nói cũng khá nhẹ nhàng mà ngọt ngào nữa , nếu không phải mới ct chắc yêu luôn quá ấy chứ .

Vậy rồi em bắt đầu công đoạn tắm khá bài bản , em kì cọ thằng anh từ cổ vai đến lưng tới thằng bé cũng được em tắm rửa nhẹ nhàng mà còn xoay xoay khá sướng luôn ấy chứ . sau khi sạch sẽ thì em có lau khô lại người cho mình rồi nắm tay dẫn mình lên giường vì mình cũng bảo em là mình khá say, em cũng kha nhiệt tình nên cũng dễ mến.

Một ít thông tin về em và cơ sở sau một thời gian quay lại:

CSVC: vẫn khá sạch sẽ Nhân viên phục vụ lịch sự, niềm nở.

Face :23 tuổi mà trông như 20 thôi , khá là dễ thương từ khuôn mặt đến giọng nói

Em số : 02 – làm ca 12h – 1 h đêm

V1:6,5 đ đều bóp vừa ,lúc mình bú mặt em cũng khá phê nên khá sướng

V2:7đ có eo ót vừa dáng

V3:6,5 đ bóp đã

V4:ra đều và khá tình cảm

Massage khỏe :

em làm khá ổn , bài bản , lực khá nên rất dễ chịu ,trong lúc làm em nói chuyện rất nhẹ nhàng nên cũng rất thoải mái

Massage mệt:

Em nhẹ thả kiến nhiều nơi, đi lưỡi khá nhẹ nhàng, không gấp gáp, cảm giác rất êm ái và dễ chịu. tiếp những cảm xúc mạnh liệt đó là bầu ngực của em áp lên cơ thể với từng đợt cảm xúc dâng trào lại còn gợi sóng làm thằng em đã cứng lại càng cứng hơn, kết hợp với màn mềm mại đó là màn lật ngửa nút ti , bờ môi thì không ngừng bú chặt lấy thằng bé cảm giác phê đến khó tả. Trong thời gian đó mình không quên ăn cam cũng như khám phá những nơi mềm mại của cô bé em . Cuối cùng sau đợt sóng cuồn cuộn đó cũng là sự out trong sung sướng hòa cùng tiếng rên của em.

Thái độ phục vụ em rất tốt, do có làm vài chai nên lâu ra nhưng em rất nhiệt tình chịu khó, rất dễ thương ở khoản này

Sẽ quay lại để gặp em vào một dịp gần nhât có thể.

tổng thiệt hại : tic 500k , tip 5xx , locker 50k.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.