Thủ Đức - Bé 05 chiều chuộng như người yêu | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Bé 05 chiều chuộng như người yêu

Lượt xem: 938

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

An Anh

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/2/22
Chủ đề
14
69
49
0 ₿
Được thằng bạn giới thiệu matxa Anh Thơ, được ngày cuối tuần ghé wa matxa trải nghiệm thử. Vô web camapro thằng bạn gửi wa để lấy code km, lấy code xong tới ms Anh Thơ

Vừa tới nơi là được hướng dẫn đón tiếp chu đáo, lễ tân giới thiệu các gói dịch vụ và cho hình ktv để mình lựa, mình chọn gói onsen và bé số 5 để trải nghiệm thử

Ngồi chờ 3p để phục vụ chuẩn bị phòng, lên phòng thay đồ rồi xông hơi chờ bé vô, phòng ốc ở đây cũng khá sạch sẽ, gọn gàng, ngồi xông hơi chừng 10p thì đi ra là thấy bé bước vô

Bé vô chào hỏi lễ phép và lau mồ hôi cho mình xong rồi đi pha nước tắm, nhìn bé giống như hình, ngoại hình dễ nhìn, 3 vòng cân đối

Face: xinh, ưa nhìn

V1: đẹp, vừa tay, bú bóp thoải mái

V2: cân đối

V3: láng mịn, mềm, vỗ sướng tay

V4: nhiều nước

Bé dẫn mình vô tắm, lúc này bé cởi đồ ra nhìn thấy toàn bộ cơ thể của bé thiệt là thích, vú đẹp, bóp mềm tay, cho bú thoải mái, mông nhìn gợi cảm muốn nắc, bướm đẹp, móc vét thoải mái, nhiều nước. Bé tắm xong mơn trớn làm tình nhẹ nhàng trong bồn, bé liếm láp khắp người làm nhột và phê, liếm xong bé ngậm bú mút thằng nhỏ của mình, vừa ngâm trong bồn tắm vừa được bé bú mút cảm giác thiệt là phê và sướng

Xong phần tắm bé dẫn lên giường matxa, bé đấm bóp khá bài bản, có lực, chà đá nóng dễ chịu, đấm bóp xong bé bắt đầu trườn thái, mơn trớn kích thích đủ chiêu từ liếm lưỡi, cạ mình, cho bú vú, bj 69 vét máng quá đã luôn, bé quần mình hơn 5p cuối cùng mình phê và bắn tung tóe cảm giác phê và sướng quá trời

Tắm rửa lại sạch sẽ xong xuống quầy thanh toán và ra về kết thúc trải nghiệm êm ái với bé 05

• Like
Điểm cảm xúc: Taplaxe

Taplaxe

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
10/7/22
Chủ đề
8
124
63
0 ₿
69 dc bé úp bờ mông xinh xinh có con suối nho nhỏ thơm tho thì còn gì bằng nữa bác. Vua chúa chắc cũng thế thôi nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.