Q.1 bé 05 dễ thương

Lượt xem: 954

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Trên đường đi làm về bổng nổi hứng đi mát xa , gần đó có Dubai nên ghé xem qua. Xuống xe vào mua vé định chọn bé 99 thì xui ghê bé đang làm khách rồi, nhìn lại còn 4 bé thấy bé nào cũng xinh nên chọn đại bé 05

Ngồi uống nước tầm 5 phút thì được mời lên phòng. Xông hơi ra thấy em bước vào nhìn em mặc bộ đồ áo yếm dáng người nhìn đã con mắt, có cái nét gì đó dễ gần gũi, đơn giản. Vòng 1 căng tròn thả rông lú lú đầu ti làm thằng em mình nó rạo rực hẳn lên. Em lau người cho mình rồi đi tắm, phần tắm thì em tắm như bao em khác, tắm sạch sẽ, kĩ càng từ thằng anh đến thằng em. Cặp ngực em nổi lềnh bềnh giữa làn nước làm mình không kềm chế được mà lấy tay nắn bóp , mềm và vừa tay càng bóp càng sướng

Tắm xong thì em bảo mình lên giường nằm sấp để em mát xa cho , em đi đá nóng rất bài bản khoẻ người hẳn ra.

Tiếp đến là tiết mục chính thư giãn .Công nhận vòng 1 to tròn mềm mại của em áp vào lưng mình chà chà nó còn phê hơn tê tê . Em đi thật kĩ từng ngõ ngách trên cơ thể mình, đến khi nằm ngửa ra làm thì còn sướng hơn nữa, ngực em kẹp thằng em mình đi lên đi xuống. Thỉnh thoảng còn dùng lưỡi đá nhẹ mấy cái,cảm giác thật là sướng. Tiếp đó em bắt đầu BJ mình từ từ rồi chuyển dần sang 69 rồi mình cũng out trong tê tái

Em tắm lại cho mình rồi ngồi ghế tâm tình chút rồi về.

Xuống quầy tính tiền xong ra về, còn dc lễ tân mời dùng mì trứng nữa thấy ok mình gửi lun bạn chút cafe

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bé 05 thì chuẩn bài xưa giờ rồi , hơi chuppy tí nhưng dễ thương cực =))

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh cùng trải nghiệm thành công với bé 05. Chúc anh 1 năm mới An Khang, Thịnh Vượng.

Lão Lùn

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/2/20
Chủ đề
0
24
1
22
0 ₿
05 thi khỏi chê. Không phải mình dây nhưng khá mặn mà.