Cần Thơ Bé 05 nhiệt và dê huông

Lượt xem: 786

1thoidamchot

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
12
25
13
0 ₿
Nay cuối tuần rảnh rỗi kiếm nơi xã stress thì lướt ngay đến dubai. Tới cơ sở khang trang và quý tộc nhìn đã thích rồi từ Lễ Tân đến nhân viên ai cũng niềm nở vui vẻ check in xong các kiểu thì bạn lễ tân mời mình chọn bé thì ánh mắt của mình va vào ngay bé 05. Xong đợi chừng 5 đến 10 phút có bạn block dẫn mình lên phòng. phòng thì khỏi bàn 10/10 bạn blocker hướng dẫn mình nhiệt tình liền bo em ấy 1 trà sữa phúc Long. Mình xong hơi một xíu Thì bé vào chào hỏi mình niềm nở nhìn bề ngoài của bé so với mặt bằng chung thì ưa nhìn bé nói chuyện khá dễ thương và tính theo mình hơi cọc bé pha nước cho mình tắm là da của bé mịn màng bé chạm vào người mình thì thằng em của mình nó cương lên rất chi là muốn out ( mình yếu thật) cặp mông của bé sờ sướng thật sự xong phần tắm mình cùng bé lên giường mình ra cho bé đấm bóp bé mát sa rất khoẻ mình cảm thấy rất thoải mái đến phần chà nuru cặp dú của bé đi trên thằng em mình rất mượt bé làm thằng em bắn dữ dội. Rồi tới khúc hai người sục cho nhau mình móc bé nước nói lên láng bé rên rất chi là kích thích. Tới khúc 69 mình tê tái lun. Xông xuôi hết bé tắm cho mình rồi ra về.
Đánh giá
V1: ưa nhìn
V2:to và tròn
V3 căng đét
V4 sạch sẽ gọn gàng.