Q.7 Mỹ nhân Bé 06 loli dễ thương, nụ cười toả nắng

Lượt xem: 351

Boner

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
11
23
24
TPHCM
0 ₿
Tối lạnh lại tự nhiên hứng. Nt liền cho cơ sở. Chọn đc bé 06 loli mình chưa đi nên book luôn giấc 11h đêm.
Ngồi xông hơi rồi ra ghế đợi em, em mở cửa vào vừa gặp đã cười, sà vào lòng mình ngồi liền. Dáng người nhỏ nhắn ôm phát là hết cả người. Cảm giác như quay về thời học sinh vậy. Ngồi âu yếm một lúc thì dắt nhau vô tắm.
Trước khi cởi đồ em là cô bé ngây thơ trong sáng, cởi xong bộ đồ em thành tiểu dâm nữ luôn. Lúc tắm xong em hỏi mình chọn em làm trong bồn hay ra giường, mình nói thôi để anh ăn em trc
Biết bé thích nhẹ nhàng tình cảm nên cứ ôm ấp vuốt ve hoài, sờ nắn nhẹ đầu ti nhỏ nhắn cứ như đang sờ ti bé gái học sinh nào vậy, em cũng thả lòng thở và rên theo làm mình hứng quá, ẵm bé lên thành bồn rồi húp con sò bé xinh nước nôi lênh láng. Mình đánh giá cao tiếng rên của bé, bé sướng vừa rùng mình theo từng nhịp, sau đó đổi vai thì bé thành con quỷ luôn, rút cạn tinh lực ko sót miếng nào.
Ra giường nằm ôm ấp trò chuyện như người yêu, chắc có khi còn hơn ấy chứ. Người yêu có khi dữ như quỷ :)) Ước gì rước em về làm người yêu luôn thì sướng. Lúc nào cũng nói cười vui vẻ.
Bé đấm bóp cũng khá có lực, đủ vừa lòng mình. Và tiếp tục màn mơn trớn sung sướng. Nằm lên xoa bóp liếm ti mà em uốn éo sung sướng thì ai mà ko khoái cho dc. Lúc này thì nước ra tràn trề mà húp lấy húp để. Kết thúc bằng 1 màn bắn súng lên người em. Vừa làm mà mặt em vừa dâm vừa xinh. Sung sướng trọn vẹn.
Bé dễ thương thích nhẹ nhàng, ae nhẹ nhàng tình cảm thì em chiều hết mức. Gu loli ko thể bỏ qua bé 06 nhé.
Hết đạn rồi thui về ngủ lấy sức.
Tip 600
Tic 1200
Hẹn em lần sau

• Love
Điểm cảm xúc: Súng máy