Bình Tân bé 06 mình dây cây cảnh

Lượt xem: 700

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
cuối tháng anh em làm cái họp mặt ngay dê Tên Lửa làm tí ngọc dương xong thấy khó chịu trong người quá , thế là chạy qua Dubai gần đó giải tỏa áp lực , lùa xe xuống hầm xong lên quầy xem ipad thấy có mấy bé mới tươi như hoa , sau một hồi đắng đo tui cũng chốt đc bé 06 do nhìn face kiểu lạnh lạnh hợp gu , lên phòng xông hơi cho bớt men rượu để chút nữa tỉnh táo chiến đấu với bé nó , đang phê pha trong làn hơi nước thì thấy 1 bóng hình mảnh mai bước vào đi loanh quanh chuẩn bị nước các kiểu , tui cũng không vội ngồi thêm chút nữa cho tỉnh hẳn rồi mới ra với bé , bé cũng nhiệt tình lấy khăn lau người cho tui này nọ , kêu ra ghế ngồi uống nước trong lúc đợi nước tắm, ôm em nó thấy đã ghê, mình hạc xương mai mà mông thì lại to hêhe, ngồi vỗ mấy cái đã tay rồi bé dắt tui vô bồn , tắm kỹ như mẹ tắm con , tắm tới thằng nhỏ còn kỹ nữa , tắm sạch xong tay bé vuốt vuốt nó mấy cái là nó dựng dậy rồi, không bít phải tác dụng của rượu ngọc dương không nữa hehehe, ngực bé không to nhưng nhạy cảm ghê, tui mới vuốt nhẹ đầu ti ròi lick mấy cái là nghe bé rên khe khẽ rồi sướng gì đâu , bé bảo nằm dựa ra bồn bé làm lại cho , bé đi lưỡi phê thiệt đi từ trên xuống rồi ngậm thằng nhỏ BJ nhè nhẹ mà tui xém té , bữa nay có vẻ sung mãn hơi mọi ngày một chút nên bảo bé tạm dừng lên giường mần tiếp chứ kéo dài không ổn rồi
Lên giường bé đấm đá 1 cũng tàm tạm , hơi yếu với tui , được cái đá nóng với tui thảo dược ấm ấm nằm sướng cái lưng quá
xong bài khỏe bé đè ra chà thái , cảm giác là v1 của bé chà ko phê lắm hehe, được cái bé chà nhiệt tình với bé đi lưỡi phê quá nên tui cũng thấy ổn áp , bé đi lưỡi ba sườn làm tui nổi hết da gà da vịt , lật lại bé lick cổ lick ti tê tái con gà mái , tui cũng tranh thủ ôm bé lick ngược lại cả 2 đều phê hehê, lick xong bé lầy v4 lướt khắp người , tới chô thằng nhỏ đang chào cờ bé đè nó xuống chơi cưỡi ngựa bắn cung kiểu gì hồi thằng nhỏ ướt mem , tui chịu hết nổi bảo bé xoay lai 69 chứ kéo dài nữa thằng nhỏ khóc lun quá , màn 69 kéo dài được hơn 5p thì tui cũng chịu thua, không bít tác dụng của rượu hay do miệng em ấm quá mà nay có cảm giác tui ra hơi nhanh nữa hix hix . Kết thúc được bé mát xa đầu sơ sơ rồi mới thay đồ đi về , kết thúc tháng 9 hoàn hảo trong 1 buổi tối
thiệt hại 1700k cho bé và cơ sở , 50k cho locker

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and kimonochi