Q.1 Bé 06 Mới - Non Xanh Kute Tiềm Ẩn Sự DDCN Cưng Không Hề Nhẹ.

Lượt xem: 1,669

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Hôm qua sau khi nơi được cho Đặc khu 41 lên hình 1 bé mới, tui đã nhắn qua Cơ sở hẹn gặp bé.

Ấn tượng đầu tiên khi bé bước vào phòng, là một cô bé Non Xanh Kute, nhìn Baby Cưng lắm. Bé thấy tui cười và sáp vào tui như kiểu quyến rũ, tay bé thì lân la trên người tui, tui mới nói bé: Bộ muốn ăn thịt tui hay giề.

Bé nói: Tắm xong lên nằm rồi e ăn.:cuteonion21:

Oyyy choyyy dữ vậy luôn. Bé thấy cưng nên tui lân la lại bé, nhìn mặt bé nhắm mắt, những tiếng rên nhẹ nhẹ làm tui lân la trên khắp cơ thể bé nhiều hơn.:8onion38:

V1: Vừa tay, Non, sờ đã, ti nhỏ hồng.
V2: Chút Lipit nhưng hợp dáng Cưng
V3: Bóp đã
V4: Gọn sạch, Nhiều Nước.

Để có cuộc chiến tiếp theo tui và bé tắm cái đã.

Phần này tui cho qua chỉ vào phần chính.

Phần lưng tui bỏ, vì bé Cưng quá tui chỉ muốn nhìn trực diện bé và ôm vào lòng.

Ngực bé còn non, sờ đã, ti hồng, chà từ từ phần đùi lên trên, khi lên trên bé bắt đầu những cái cạ nhẹ v4. Nhẹ nhàng. Tui không hiểu sao lúc đó tui ngồi dậy. Tui ngồi bé làm đường lưỡi luôn. Tay tui sờ V1, tay còn lại ôm bé sát tui. Cảm giác này đã ghê trời. V4 của bé thì cà hẫy trên đùi thế này hay hay ta. Kiểu này hình như bé quần tui thì đúng hơn.:cuteonion50:

Bé dạo một lúc từ từ đẩy nhẹ tui nằm xuống, những cái hôn hít, tiến xuống cậu nhỏ hôn mút nhẹ một cách iu thương. BJ nhẹ nhàng, bé rất chăm chú BJ. Tay tui tiến dần xuống V4 của bé thì ôi nước quá trời. Bé bắt đầu nhịp nhanh dần. Nhìn bé nhịp mà đầy kích thích cảm giác tới quá bung luôn.:cuteonion23:

Vì thời gian còn. Cả 2 tắm lại rồi lên giường ôm nhau tý trước khi hết giờ.

Đánh giá:

Bé còn Non Xanh, nhưng giao diện Kute, cần các Bro chỉ thêm tý nữa thí bé có thể là số Hot ở nơi được cho là Đặc khu. Không chừng các Bro gặp bé sẽ Cưng bé như Tuiii :8onion38:

Tic: Camapro
Tip: Bằng Tíc
Chút CF các anh quầy.

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ:cuteonion41:

• Love
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Listerine Cool đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,764
1,265
0 ₿
Em này chắc lolita kiểu bé thỏ 11 cũ đây, nghe mà nắng cực quá!

• Haha

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,764
1,265
0 ₿
T đang bị nhiệt miệng nên bú bình & vét máng sẽ không "ngon lành" như mọi khi, vậy thì uổng lắm

• Haha

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,764
1,265
0 ₿