Event T3 Q.2 Bé 07 dễ thương, nhưng...

Lượt xem: 1,476

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Đầu tiên, Ham em xin cảm ơn Mod @Lục A Ka và @Dory vì đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích này

Để hưởng ứng không khí vui tươi này cùng anh em, Ham cũng đã xách con xe cà tàng, mon men đến dừng chân tại chốn Gold, vốn vừa mới tái xuất tại diễn đàn chúng ta.

Trải nghiệm đầu tiên của Ham khi vừa bước đến quán là Ui cha, sao mà mấy cái đôi chỗ bụi bặm hơi bị nhiều quá :2onion16: Có vẻ như cơ sở háo hức muốn quay trở lại phục vụ anh em quá mà quên chú ý tới khoản "cái yêu đầu tiên là cái yêu bằng mắt" này quá

Hơi 1 chút cau mày, Ham tiến tới chỗ em lễ tân. Chu choa, bé lễ tân hơi bị xinh nha các bác, mà cũng dễ thương nữa, giọng thì ngọt như mía lùi mà khuôn trăng thì như hằng nha giáng trần nhá (ước gì em cũng làm massage thì tốt biết mấy) :6onion23:

Đến khâu chọn gói vé, thì trước khi đi Ham cũng nhắm đến vé 800k rồi, lại còn đang được km, nên là cứ thế mà đi thôi

Nhưng mà than ôi, tới lúc chọn KTV thì buồn rười rượi :cuteonion24: Bé số 10 Ham nhắm không có, chọn sang bé số 9 cũng không có luôn, cuối cùng đành phải đi bé số 7 (mà chờ bé lên phòng cũng hơi bị lâu luôn)

Cũng may là bé số 7 rất dễ thương, ngay từ giây phút đầu gặp Ham đã có cảm tình với em rồi. Em như 1 cô bé sinh viên ngây thơ, trong sáng vậy. Chỉ tiếc là gặp em thì chúng ta phải trong tối rồi kakaka

Đánh giá sơ bộ về em như sau:
V1: nhỏ nhắn xinh xinh
V2: thon gọn, thiếu chút nữa là 56 nhá
V3: đẹt đẹt được chút chút
V4: cắt tỉa gọn gàng, nước nôi lênh láng nhá

Về kỹ thuật mát xa:
Mát khỏe: cũng không có gì đặc biệt, do Ham yêu cầu em quần nhau tới gần 1 tiếng trước khi vào khoản này lận :)))
Mát mệt: em rất chăm chỉ, miệt mài như 1 bé ong cần mẫn. 2 anh em cũng khá gần gũi nhau nên mặc dù bé chưa làm Ham ra được thì Ham vẫn vui vẻ. Cái bé cần cải thiện nhất là khoản BJ sao cho không cạ răng nữa thôi là ok.

Nhìn chung, bé là 1 số đáng trải nghiệm cho các bác muốn quay lại thời xa xưa, khi cưa cẩm các bé sinh viên nhỏ nhắn, non tơ, dễ thương, muốn có những phút giây thư giãn nhẹ nhàng. Nhưng sẽ không hợp với các bác thích gu người mẫu cao ráo, kỹ năng thượng thừa.

Cảm ơn các bác đã đọc bài của Ham. Chúc các bác sẽ có những chuyến trải nghiệm mát xa tuyệt vời nhá!

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Quên mất, đây là hình ảnh phòng của cơ sở Ham chụp được, có đầy đủ thiết bị từ toilet cho đến bồn tắm nhé cả nhà

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Cạ cạ mới có cảm giác chứ bác...:ami-(47):
Mừng bác với bé 07...:ami-(10):