Q.7 bé 08 bảo gì được đó kkk

Lượt xem: 1,041

FakerVN999

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
20
49
14
0 ₿
Có dịp thằng bạn rủ qua đây đi thử cũng háo hức chạy qua thử , lấy cái code check xong được mấy em tư vấn rất nhiệt tình sau cùng chốt hạ đi vé tắm luôn . Mấy e nó dụ dỗ ghê quá thôi tin tưởng để e nó sắp sếp cho 1 bé ok để hưởng thụ . Chẳng xông xả gì hết nằm đợi bé mà mấy ku pv nói tuyển cho mình coi thế nào . Nhanh như 1 cơn gió e đã võ cửa bước vào . Mặt xinh nụ cười toả nắng ok duyệt chút thưởng cho mấy ku pv sau .
E hỏi mình ko xông hơi ah vậy vào tắm với em nha nghe khoái khoái mà nước chưa đủ nên ngồi chém gió với em nó cỡ 10p mới đi tắm, cái bồn cũng hơi bé 2 đứa chui vô vừa đủ thôi .
Trận đại chiến cũng bắt đầu sau khoảng thời gian chuẩn bị . Mình vào trước em nó vào sau thoa dầu gội lên người rồi em ôm ấp đưa bàn tay mềm mại của mình đi khắp cơ thể . Tắm sạch hết xà bông rồi thì mới vui nè . Lúc này em khám anh rồi anh phá em . Nắn bóp các kiểu . Rất chủ động nha các bác , vừa đưa tay vào mông là em đã *** người lên rồi vô cùng tinh ý . Lặn hụp trong bồn chà thái các kiểu rồi bj trong bồn lun . Minh cùng out shot đầu với em trong làn nước ấm
ra là lau khô rồi lên giường đấm bóp nhẹ nhàng , phần này mình thấy bé hơi ít bài bù lại bé biết cách bắt chuyện nên cũng vui vẻ
Tiếp tục chiến tiếp tập 2 , lần này thì thoải mái làm thái hơn , bé trườn các kiểu con đà điểu , đưa hẳn bầu sữa vào mặt cho mút nữa chứ . Nói chung là bé rất ngoan dễ dụ xin gì được đó hé hé . Đường lưỡi rất ấm và ướt lúc mà bé nó quét bẹ sườn nổi hêt da ga lên . Em nó chuyển thế liên tục hết kiểu này rồi qua kiểu khác . Em nó tung chiêu cuối là vào lun thế 69 thần thánh , em thì chấm mút lia lịa còn mình cũng nhiệt tình nấu húp các kiểu đến khi vỡ đê thì cũng lên đỉnh xả súng tê tê giật giật với em
Đánh giá chung về em 08 : vòng 1 to tròn vừa tay , vòng 2 eo ót ngon lành , vòng 3 láng mịn , v4 thơm tho sạch sẽ
Tổng thiệt hại : vé 299k tip 1300k , thưởng pv 100k

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi