Q.1 bé 08 bú lút cán thằng em

Lượt xem: 780

kanji

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
mấy nay mưa lạnh quá tự nhiên thèm cảm giác xông ấm ấm , kèm mỹ nhân bên cạnh ghê , chợt nhớ ra thằng bạn mới giới thiệu cho em 08 queen nhìn ngon nghẻ đặc biệt v1 v3 siêu bự lại dâm , có tuyệt kĩ gì bj lút cán , nghe là phê rồi , mặc áo mưa các kiểu rồi phóng qua cho mấy em sưởi ấm cho

Tới nơi gửi xe xong xuôi check in lễ tân book luôn bé 08 sau vài phút tư vấn cũng vé onsen ngồi thư dãn uống miếng nước ngồi chờ phòng tiện nó ngang xung quanh nhìn cơ sở cũng hợp mắt sạch sẽ không còn 1 hạt bụi nhân viên tiếp đón nhiệt tình

sau khi xông được 5 phút bé ktv bước vào với làn da lán mịn thêm khi vào em mặc bộ bikini ren dăm đãng bé bước vào chào hỏi rồi ngồi chờ mình xông ra , ra bé lấy khăn lau nhẹ mồ hôi rồi dẫn mình ra giường nằm cho ráo kkk tính ra mặc dù em có 1m52 nhưng công nhận V1 của bé to mặt xinh mũi cao dâm dâm v3 chà bá to tròn bóp vào căng cực thế là cả 2 ôm nhau nằm tâm sự , nằm xíu rồi em đề nghị ra bồn tắm , vào bồn ngâm mình vừa tâm sự với em vừa được bé massage vai với đầu được phục vụ thế này đã phải biết kkk , ôm em với làn da mịn thêm v1 em cạ vào người khiến cậu nhỏng bé cũng hiểu ý lấy khăn mời mình lên lau khô rồi lên người cho dễ làm lúc nói chuyện em cũng bth thôi mà sao lúc ra giường ta nói bé như hổ đói vậy á lao vào bú liếm các kiểu

em lick ti , liếm người , hun hít đá lưỡi rất tê bé kêu mình nằm sấp rồi dùng v1 trườn thái 2 quả bưởi da xanh cạ cạ vào lưng kích thích khoái cảm của mình chưa gì bé đã lật ngược người mình lại trườn tiếp v1 nhìn mặt em lúc này vừa dâm , cặp víu giờ nhìn gần lại càng to khiến mình nứng không chịu nổi bé lùi người xuống vừa hj vừa bj miệt mài lút cán mất luôn thằng bé khiến mình xém nữa cum out luôn vỗ mông em 1 cái m em hiểu ý thế là khai triển tư thế 69 trong màn đèn mờ ảo mình liền thưởng thức cái v4 tém gọn thơm nước nôi tràn trề vừa được em đưa lên vừa xoa bóp mông đét đét mấy cái mà mông to nên nẩy nhìn đã thiệt sự bé rên tới xém bể phòng luôn rồi bé đáp trả lại màn phục vụ v4 của mình bằng 1 màn xoa đầu lút cán thêm tiếng lúc bú kèm cái lưỡi uốn lượn chơi đùa thằng nhỏ mình chịu không nổi thế là sau một hồi đẩy đưa thì bắn luôn vào v1 của ẻm , bắn xong mình nằm nghỉ r dậy vệ sinh sạch sẽ bé nhẹ nhàng bảo em massage đấm bóp cho anh nha rồi em vào bài massage khỏe nhẹ trước khi tiễn mình về bé làm đủ bài lực đấm vừa ý mình mạnh nhẹ không thiếu 1 li xong xuôi 2 anh em dìu nhau ra về
tóm lại bé này dành cho mấy bác gu đít bự víu bự , bé gu tình cảm nhưng lúc vô bài là dâm khỏi bàn
Tic 499 (có khuyến mãi)
Tip= vé

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and khoa pug

khoa pug

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
4
111
55
0 ₿
bé bú ác v chắc bác thớt tới công chiện :))