Q.1 bé 08 siêu cute

Lượt xem: 750

HomieLyLy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/10/22
Chủ đề
3
12
10
0 ₿
ăn trưa với thằng bạn xong nó rủ qua đây giải trí , nghe nó bảo bên này mấy em ngon lắm , công nhận cơ sở kín đáo thật , mình thích đi những quán như này , thằng bạn dắt vào làm thủ tục nhanh gọn vì đây là chỗ nó hay đi ,vào check code xong lễ tân hỏi có yêu cầu bé nào không, đi lần đâu chả biết số nào thôi để thằng bạn nó lo.
Cơ sở vật chất thì quá ok, sạch sẽ sang trọng, nhân viên nhiệt tình , vui vẻ , 10p sau được anh locker đưa lên phòng, ấn tượng đầu tiên là cảm giác xa hoa quá, phòng to, bồn tắm to, xông hơi đầy đủ, vào phòng anh locker nhiệt tình phục vụ quá khui nước, đưa quần đưa khăn thay này nọ, móc luôn 50k tip luôn coi như cám ơn .
vào xông hơi cho ra mồ hôi tí thì em mở cửa bước vào nhìn mà phê, dáng thon, eo nhỏ, da trắng, mặt xinh. Nhìn em khoái quá ra làm quen em liền, chém gió được hơn chục phút trong khi em nó lau khô người đưa nhau đi tắm, vào bồn ngồi nhìn em nó lột từ từ từng phụ kiện xuống kềm không được ôm ngay lại mà khám phá, hun nhẹ nhau cái lấy cảm hứng, tắm thì ít chứ sờ mó thì nhiều, leo lên giường em nó dùng lưỡi với ngực, ngực em nó mền mại kèm cái lưỡi hư hỏng rà lên rà xuống 1 hồi làm thằng em mình nó dựng dậy, em nó lật mình lại úp lun bình sữa vào mặt, thuận thế mình thưởng thức cặp ngực ngon lành của em vừa bóp vừa bú, tới khi em nó xoay người vô thế 69 thì em làm phát lút cán tê tái , tay với miệng mình mải mê khám phá khe suối mát lạnh của em nó , cầm cự được tầm 10p thì mình cũng bắn, nằm nghỉ 1 chút rồi em đưa mình vào tắm sơ lại , công nhận em nó dễ thương quá trời , lần trải nghiệm rất hài lòng của mình

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
Bác tả vậy chết em rồi, bác làm tò mò quá ko biết mặt mũi bé như thế nào
Rồi thiệt hại bao nhiêu thế bác