Bé 08 tóc búi cao, thái quên đường về

Lượt xem: 2,358

Bi1993

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/19
Chủ đề
11
46
40
30
0 ₿
Chuyện là nay nực nội trong người, t bèn lấy con xe fi ra Dubai tìm người thương. Số là nhìn hình 08 trên trang dubai đúng gu tui. Trán cao, form người trung bình ko ốm ko thừa.
Sau khi gửi xe thủ tục hoàn tất t yêu cầu thẳng 08 các ông ah! May thay ko kẹt phà.
Locker đẹp trai dắt lên phòng, mở xông hơi các kiểu.
Điểm 9 cho cơ sở vật chất nha. Phòng bự chà bá.
Đang xông với tinh dầu Xả Gừng thì thấp thoáng bé vào.
T nói nó xinh muốn rớt cái quai hàm.
Chạy lại gần để nhìn rõ hơn thì thôi t nói, gái miền tây nét xinh mộc mạc, còn về tướng thì như hình, chuẩn từng cm, eo có eo. Ngực tấn công, mông phòng thủ nha.
Lúc e tắm cho t, t địa nhẹ. Mẹ ơi, bự quá mấy man. Mà nó bự kiểu tự nhiên ah. Nói chung nhìn đẹp lắm... Tới lúc đó là ng t nóng lên rồi mấy man ah.
Em tắm kĩ lắm. Từng ngóc ngách nhột thấy mồ. Quỉ lắm.
Xong em dịu dàng nói mời anh thử tay nghề massage của em. Chiêu đầu bắt nằm ngửa. Vuốt tay chân mà vừa vuốt trái cây vừa tưng kiểu đó chắc a chết.
Phần maz khoẻ thì rất có lực.
Phần thái thì mới là cái điểm mạnh. Phần này t đi nhiều rồi. Đây là lần t phê nhất man. V1 em hàng thật mà đẹp mà nó chà tới đâu t tê đê mê tới đó.
Chưa đâu man.... BJ 90% tới nổi t ko trụ nổi 10phut nữa. Sợ dính miệng ẻm nên nói ẻm dùng tay. Chứ hok chắc em mút cạn mợ rồi....
Ôi làm xong có tha đâu. Vắt cho cạn vắt cú nào t nói nó nổi da gà cú đó....
Bủn rủn tay giờ t còn ko bấm phím nổi nữa.....
Chắc kiểu này tháng nào cũng fai ghé ẻm. Hehehe
Cưng 08 lắm nha
Sv:10/10
Face:8/10
V1:9/10 quả tự nhiên đẹp nhất t từng thấy.
V2 v3 chuẩn nhé.
Nếu có góp ý gì thì muốn nói với bé 08 là cứ tự nhiên yêu đời ko cần phải chỉnh sữa gì nữa đâu. Em z là đủ chết tụi anh rồi....

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
116
34
0 ₿
Lần đầu gặp em ngon lành tươi vui thích thế còn j

Bi1993

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/19
Chủ đề
11
46
40
30
0 ₿
Hên hay s ah bro. Mà khuyến nghị là gọi hẹn trc ko lại kẹt phà. Bữa t mới vố là có ông nào cũng gọi e 08.

Xukaraki

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/3/19
Chủ đề
6
60
26
0 ₿
pé này đi làm lại rồi hả ta
tranh thủ thăm pé thôi

Prok