Q.5 - BÉ 09 BIGBANG GẶP LÀ ĐỂ THƯƠNG ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 BÉ 09 BIGBANG GẶP LÀ ĐỂ THƯƠNG !

Lượt xem: 77

Một Đêm Ba Phát

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/9/24
Chủ đề
1
1
1
TP. Hồ Chí Minh
0 ₿
Vài dòng gửi bé 09 yêu dấu. Lâu lâu được thằng em khá thân rủ đi massage, cà cưa cà phê 1 hồi thì quyết định chạy qua Bigbang quận 5 gần nhà cho có tinh thần. Vào tới nơi được em locker nhiệt tình dẫn vào, lên sảnh ngồi chờ đợi chút rồi lên phòng. Vào phòng sau khi xông hơi được 5 phút thì nghe tiếng gõ cửa và thấy dáng bóng bé 09 bước vào, như lễ phép bé chào anh, cái gì sướng thì nó sướng, vừa ra khỏi phòng xông là bé lấy khăn lau cho khô là được dịp bé sà vào lòng ôm ôm rồi lâu vuốt vuốt xuống tận thằng nhỏ đúng chỗ ngứa luôn, được nước mình ôm bé hôn sờ bóp cho đã mà nứng gì đâu, bé bảo anh cứ từ từ rồi bé dẫn ra ghế salon ngồi chờ, ngồi nói chuyện mà tay bé cứ mò hang ngốc ngách của tôi khám phá được 1 hồi em đè tôi ra mà Bj luôn, đúng bài là hưởng sự sung sướng của bé mà phê. Bồn nước đã đủ thế là bé dẫn vào và nói để em tắm cho anh nhé nghe mà sướng tai luôn, việc gì tới là tới, bé ngồi lên đùi tôi còn cho tôi áp sát mặt vào vòng 1 của bé mà đã gì đâu, tay tôi cứ thế mà nâng niu, miệng cứ nút ti mãi không thôi, còn tay kia thì sờ bướm của em, em cứ thế mà rên nghe đã tai như được đang xem phim vậy, em rên thì mấy anh em biết rồi, tắm xong bé triển khai màn dạo đầu dùng chiếc lưỡi ma mị của bé liếm từ bàn chân rồi lên tới bụng, lên ngực tôi và cổ, sau đó bé từ từ xuống tới thằng nhỏ rồi ngậm thật là sâu và lâu nữa, ôi sướng gì đâu, lại là chiếc lưỡi ma mị đó cứ lúc qua lúc lại làm tôi thấy sướng và ra trong miệng của bé thật là sung sướng, sau đó ra giường bé làm massage khỏe đã gì đâu rồi mình làm tiếp nha anh, sau đó bé bôi gell trơn khắp lưng để làm màn Nuru bé dùng vòng một của bé trườn lên trườn xuống tới chân,,sau 1 hồi bé nói nằm ngửa lại rồi mình tiếp tục, bé lại thoa gell trước ngực của bé và tôi thật nhiều, tiếp tục lấy vòng 1 của bé trườn lên trườn xuống tới thằng nhỏ luôn và chịu không nổi phải dựng cờ khởi nghĩa lên, bé dùng bướm của bé trà lên con kiu tôi mà muốn lọt vào trong luôn rồi bé tiếp tục ngậm lấy con kiu tôi thật sâu rồi lia qua lia lại với chiếc lưỡi ma mị của bé, sau đó đổi tư thế 69 mình cũng đá lưỡi trên dưới với bé luôn, một hồi không chịu nổi được nữa vì tinh trùng đã lên tới não và thế là sung sướng lần thứ 2 trong miệng của bé.

Nằm nghỉ 2 chút bé tắm lại cho sạch, còn dư thời gian ra ngồi tâm sự với bé khi hết giờ. Mỗi lần gặp 09 là được bung xõa quá xá đã. Anh cảm ơn cô bé 09 đáng yêu, anh em nên trải nghiệm bé ạ! Xin cảm ơn đã đọc bài review của mình.

Đính kèm

44.9 KB · Lượt xem: 10
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
977
303
0 ₿
đọc bài Anh mà Em cũng chào cờ theo luôn. Cảm ơn Anh đã ủng hộ và rw trải nghiệm ạ :ami-(30)::ami-(30):