Bé 09 cái số nói lên tất cả

Lượt xem: 2,006

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ThienHoanh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/6/20
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Sau một ngày làm việc cực kỳ căng não, được mấy bác giới thiệu nên tiện ghé ngang và dùng thử dịch vụ.
Đầu tiên tận hưởng gội đầu massage mặt điểm 10 cho chất lượng bắt đầu từ đây, sau khi tận hưởng đầu nhẹ nhàng mặt bớt cau có không quên tip cho bé lấy lòng lần sau ghé nữa. Tiếp theo lên lầu vào màn chính bước vào phòng mình gặp được bé 09 cực kỳ cực kỳ xinh gái, giọng nhỏ nhẹ miền tây quê tôi, người thì thơm thôi rồi. À quên quán mới cập nhật thêm vé vip mới cực vip các bác nên chọn loại này bảo đảm xứng đáng từng phút từ lúc vào phòng đến khi đi ra, hứa luôn.
Sau khi tắm xong vì là vé vip nên được bé mần cho 1 lượt ngay tại bồn luôn cảm giác khó tả đan xen, ham muốn lên cao khi bé cứ đẩy ngực về phía mình quần nhau 1 hồi thì gì đến cũng đến 1 cảm giác quen thuộc ập đến dùng miệng mà còn phê hơn cả vụ kia thế là ra trong miệng của bé, tắm xong quay lại giường bắt đầu massage khỏe các bác cứ chê thế nào em chưa biết nhưng riêng bé này đúng nghĩa khỏe chất lượng, em đi xe ngoài đường liên tục, sau khi đi bài bản xong người em dẻo dai hẳn ra, lật ngửa lại chuyện gì đến cũng đến vé cực vip khác thế nào là ở chỗ này màn cạ đi vào lòng người cảm giác không khéo là ra mẹ luôn chứ không đùa với bé này được đâu, thời gian phục vụ đúng nghĩa đến phút cuối cùng. Cho bé này điểm 10 và lần sau ghé lại cứ 09 mà chọn khỏi phải lựa nữa. Bác nào chưa biết thế nào thì cứ 09 nhé.
Từ trên xuống dưới 1 + 2 + 3 + 4 bé 10 điểm hết
Tic 1500 (có code còn 1050) + Tip 1500. Sẽ quay lại lần nữa bé 09 ơi, hãy chờ anh.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.