Q.10 - Bé 09 hawai Vú To Tròn | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Bé 09 hawai Vú To Tròn

Lượt xem: 1,249

TínTrung

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
Chào các ae đồng dâm! Vào một ngày đẹp trời t quyết định chọn massage hawai để đi ,t đã đi vào 2 hôm trước đến giờ t vẫn còn vấn vương và t quyết định lên chia sẽ cảm nhận cho các bác , t thấy hình bé này trên *** rất xinh và vu bự đúng gu t thích nên t quyết định đi đến tìm bé 09 hawai hômnay t chọn đi vé supperking,thật ko thất vọng vì ở ngoài e còn xinh hơn trên hình em bước vào chào và đến ngồi vuốt ve t làm thang e t ko thể nào cưỡng lại dc bodyqua ngon face 9/10 V1:10/10real to
V2 : có eo ót9/10
V3 : săn chắc
V4 : gọn ràng sạch sẽ
Về phần massage thì massage khỏe em làm cho t sơ qua bài bản thì chuyển sang mệt cho t em làm khỏe bài bản và rất có lực nhưng t chủ yếu là bài mệt thôi, vào phần mệt e này vú to vl nên trường rất là phê e vừa trường vừa liếm láp t từ mông rồi lên đến tai t t thích cảm giác được e hôn đến tai sướng run hết người , e đi đường lưỡi đến đâu tê tái đến đấy hết mặt sau thì e lật t lại và trường ngực và cạ Mông cho t đến đâu t rên đến đó nghĩ đến còn nứng cả người, và chuyện gì đến cũng đã đến t đã bắn ra 1 cái trong sung sướng và bại với tay em . Xong thì t vác dái đi về chờ ngày phục thù e thôi . Một số đang trải nghiệm,đọc xong bài thì đến hawai Trãi nghiệm thôi chứ còn trần trừ gì nữa

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE and Súng máy

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
459
237
0 ₿
09 hot vậy phải ghé thiên đường Hawail trải nghiệm , bác đi gói nào mà sung sướng thế? Có làm đủ bài k bác?