H.Hóc Môn bé 09 Tây thi xinh như tây thi kkk

Lượt xem: 847

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

diệp vấn

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
3
34
13
0 ₿
nay được thằng bạn chở đi massage ,đang cf ngon lành mà nó lên tiếng cái anh em đi hết luôn , ghé vô massage tây thi thằng bạn review bảo bên này mấy bé làm cũng ngon lắm qua chơi thử, lúc đầu vì đi vùng ven nên mình cũng không hy vọng gì nhiều bên đây nhưng vô dùng dịch vụ thì mình lại có cái nhìn khác

Vừa vào cửa đã được chào đón nồng nhiệt mời nước các kiểu rồi ngồi chọn bé , nhìn thoáng qua thì bé 09 là bé hợp mắt mình nhất rồi , mình pic luôn bé 09 với vé vip nuru để trải nghiệm , vì vùng ven nên giá rẻ vãi , sau khi check code thì mình lên phòng chờ bé vô , xông hơi được lúc thì bé gõ cửa đi vào nhìn bên ngoài với trên hình thì ngoài đời nhìn đẹp hơn trên hình 1 khúc , zú bự eo hơi xíu lipit nhưng chấp nhận được v3 cũng căng tròn ổn áp phết

vô mình lau người lại rồi chuyển qua tắm bồn , em bắt đầu tắm gội rồi có hun hít cháo lưỡi nhẹ nhất là phần gội đầu em massage đầu tốt ,tắm táp xong là 2 đứa lau người rồi leo lên giường nằm massage , em làm đủ bài có ấn huyệt đấm bóp đá nóng các kiểu , sau màn đấm bóp em lật người mình lên rồi leo lên người mình trườn bướm , nhìn biểu cảm cùng với bờ mông em chà sát thằng em thì mình chịu cũng hết nổi , em bắt đầu đi xuống làm bài bj cho mình mờ môi quyến rũ ấy bắt đầu ngậm chặt lấy thằng em mà bú mút không rời , em cứ thế liếm rồi đá bi lâu lâu dùng tay vì hơi mỏi miệng , nhìn em bú mút tay mình lại nghịch 2 quả bưởi căng tròn của em , vừa được nghe em rên vừa được em bú quá nhiệt tình nên mình đành out luôn, bé đón hết từng giọt tinh của mình rồi em dẫn mình đi tắm lại , lên giường em lại massage đấm bóp cho mình lấy lại sức để về nhất màn bóp mông với lí do xíu về đỡ ê mông của ẻm mà mình cười chết luôn

tic giảm còn 199
tip bằng vé
tổng 700k

• Like
Điểm cảm xúc: vinh k6 and Súng máy
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.