Q.11 Mỹ nhân Bé 09 và những giây phút đê mê

Lượt xem: 1,484

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lão Tà Đạo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/10/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Hôm cuối tháng 09 vừa rồi mình có áp lực công việc quá, xui xẻo đủ đường. Mình có đi xả stress ở bên Hoa Kiều này. Hy vọng mọi chuyện sẽ may mắn hơn.
Bước vào quầy lễ tân thì cũng đc đón tiếp nồng nhiệt . Cũng kĩ càng . Mình lựa chọn gói Super Vip 890k. Có giảm giá hay không thì mình cũng không nhớ rõ nữa. Lên tới phòng thì mình xông hơi trước. Đang xông hơi thì có bé bước vào. Hỏi ẻm số mấy thì bảo 09. Không hiểu là do duyên số sắp đặt hay như nào mà lại gặp. Cả tháng 09 đã xui rồi, gặp thêm 09 nữa. Lúc đầu mình thấy hơi chán. Mà thôi coi như lấy độc trị độc vậy. Xông hơi xong thì bé có lấy khăn thấm cho mình ráo mồ hôi. Ẻm ngồi tâm sự với mình xong mới kéo tay vào bồn để tắm chung. Hừm thì V1 hơi bé nên chưa ưng lắm, mà đổi lại V3 thì ố kề á. Tắm xong thì đưa mình lên giường để massage nè. Mình nói mấy bạn nào mà hay nhức mỏi thì vô cứ book bé này. Đấm cái nào ra cái đó á. Sướng người vô cùng. Bao nhiêu mạch máu được lưu thông luôn á. Đấm bóp xong là ẻm trườn. Trườn lên xuống qa lại đủ các kiểu hết. Xong rồi qua tới phần gây cấn ha. Không những massage giỏi mà kĩ thuật massage thằng em mình cũng giỏi nữa. Tê tái đê mê làm mình quên mất mình là ai đang ở đâu nữa . Bé ngoan chiều mình lắm. Mình nói thiệt là không có quan hệ thôi chứ còn lại bao nhiêu cái sướng là bé đều mang cho mình hết á. Xong xuôi thì cũng tắm lại cho mình rồi mặc đồ ngồi tâm sự xíu nữa mình về. Đến khi bước ra khỏi phòng mình mới hoàn hồn lại mà. Lúc tính tiền bo thì mình có cho bé 1000k . Vì ẻm xứng đáng. Cảm ơn em 09 đã cho anh quên đi tháng 09 xui xẻo. Nếu đi lại vẫn sẽ book bé tiếp.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.