Tân Bình - Bé 10 { Đệ Nhất } - 2k ddcn, ngon lành cành đào | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tân Bình Bé 10 { Đệ Nhất } - 2k ddcn, ngon lành cành đào

Lượt xem: 3,716

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
19
122
68
0 ₿
Đi qua về lại nhiều lần mà chưa có thời gian để ghé Đệ Nhất. Mình gọi đến lấy code camapro. Đi phòng thường, phi thẳng tới gửi xe xong đến quầy lễ tân đưa code lấy phòng. Lên phòng thay đồ hỏi vui mấy anh locker dạo này có mấy bé nào mới xinh xinh không, thì được giới thiệu rất nhiều số 01, 04, 10, 39, 35, 40… nên quyết định chọn số 10 xem sao vì mấy số kia hầu như có đi rồi, chui vào xông hơi trong phòng xông hơi có thêm một anh dzai nữa, vậy là có người ngồi nói chuyện vừa xông hơi, nhưng anh dzai kia thì lên trước nên cũng xông hơi xong trước mình. Mình ra sau một chút vì nói chứ nguyên 1 tuần nay làm việc cũng nhiều nên ngồi xông hơi lâu chút cho khí độc ra bớt. Được khoảng 15 phút thì mình cũng ra lau người rồi tắm sơ. Xông hơi, tắm xong thì được hướng dẫn lên phòng, vào phòng nằm bấm điện thoại được 5p thì bé cũng đến luôn. Vì đã tắm rửa sạch rồi nên vào phòng vừa làm quen nói chuyện lại vưa giao thân cho bé. Vừa vào trong phòng thì hứng và nứng lên ôm bé cái, hồ đồ thiệt đó chứ, nhưng tắm vừa xong thấy bé bốc lửa quá nên hứng và nứng lên ôm bé cái nói ôm được không, bé cung dzui tính chứ, bé nói ôm nữa đi anh, được voi đòi Hai Bà Trưng mới sờ vào người hỏi ẻm có được không em, ẻm nó trả lời dạ được anh, nữa đi anh sờ típ nữa đi anh keke.

Bé số 10 – sn 2k
Người bé đầy đặn, dáng 1m6 cũng vừa người với mình
Face: Đẹp hấp dẫn
V1: gu của mình, rất vừa tay
V2: thon
V3: Quyến rũ
V4: không thua nước sông Đồng Nai

Khỏe: Bé làm rất tốt, vừa làm vừa thở hổn hển nhưng bé rất khỏe, rất dẻo dai, kỹ thuật tuyệt vời không chê.

Mệt: Tấm thân nóng bỏng của bé mát mẻ, làn da mịn màng. Mình sờ lên làn da của bé thì kết hợp mát mẻ và ấp chắc là mình sờ vuốt ve bé nên máu dê của bé nổi lên như hai bên muốn thịt với thịt ấy. Bé massage xoa nhè nhẹ bên dưới chỗ hiếm của mình rùi, bj đá trứng cút sướng ơi là sướng. tạo cảm giác lạ, sàm sờ vuốt ve kích thích cho cái cọc của mình sướng luôn. Lung lay cái cọc, tay sờ nhè nhẹ lên xuống nhiều lần, cái cọc của mình cứng, bé vừa sờ vừa rên như muốn nưa hỉ. Đến lúc cọc của mình cũng rò nước ra và nằm phê một lúc, bé cũng mỏi tay rồi đó.

Nói chung bé làm rất sướng phần hj và bj rất tốt, mình không than phiền mà mình khen bé rên mình sướng lắm nè.
Tic vé thường, tip bé 5x vì đẹp, hấp dẫn, nhiệt tình, ddcn

apatoss

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
13/7/23
Chủ đề
3
6
13
daklak
0 ₿
ảo lòiiiii….Vip hoặc đi thường xuyên bé đó mới có Bj.chứ còn lần đầu đi mà còn phòng thường thì thiệt là khó tinnnnnn quá.
P/s:kinh nghiệm đi Đn hơn chục năm cho biết.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
48
928
1,123
Sài Gòn
11 ₿
Có khi chủ tus đẹp trai hoặc bé đang ít khách cần kéo khách yêu cầu nên bj thêm. Chứ thông thường mấy ẻm toàn báo giá 1tr nếu có bj.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
48
928
1,123
Sài Gòn
11 ₿
Quen hay ko tuỳ bé lắm bác. Khó nói đc hay ko lắm nên đi thường cứ chắc chắn là ko bj, đặc sản bj bên đây là ngậm xíu à chỉ có đi svip thì mấy ẻm mới bj nhiệt tình

• Love
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

Newbie13

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/10/19
Chủ đề
0
9
0
29
0 ₿
trc em đi ĐN lần đầu yc bé 09 cũng đc BJ mà tip 500k bé vẫn vv bth mà, phòng thường nha

• Wow
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
418
203
0 ₿
Svip trở lên có bj nhiệt tình ko hay chỉ sơ sơ bác TPS còn ko thui đi vé thường HJ cũng Ok hiii

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
48
928
1,123
Sài Gòn
11 ₿
18t, rất tình cảm, mặt xinh, tính con nít, ms khoẻ khá tốt, loli, mình dây, siêng tập gym, thư giãn như người yêu, MrXxX xếp bé vào tuyệt phẩm…chỉ có 2 điểm trừ:
1. Lúc nào cũng full lịch
2. Bé nghỉ từ đời nào rồi :)

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
64
69
0 ₿
Bên phòng thường có BJ nhưng giá mỗi bé mỗi khác, chắc do không quy định cụ thể. Thường sau khi massage xong tới thư giãn thì mấy bé hay hỏi tôi muốn HJ hay BJ, có bé thì lại kêu khách quen vài lần mới BJ, nói chung chả biết đâu mà lần.

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh