Q.7 Bé 10 hơi ấm Hoa Anh Đào

Lượt xem: 1,053

Nhẹ Tay Thôi Anh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/22
Chủ đề
2
37
5
0 ₿
Bao nhiêu năm rồi còn mãi ra đi
Đi đâu loanh quanh cho thân mỏi mệt
Vào hoa anh đào là hết mệt:sprite-102:
Nhậu xong đi về sợ công lộ tóm vì nồng độ nên chui vào hoa anh đào làm vé rồi mới về
Vào lấy vé lên phòng xông hơi, xông hơi gần xong thì bé vào phòng chào hỏi và nói bé số 10. Tui và bé chuyện trò nắm tay ôm ấp làm quen, vào tắm sàm sờ giao lưu tí khi đang tắm onsen, lau khô đưa nhau lên giường.
Mát xa khỏe, bé vừa đấm vừa xoa vừa nói chuyện, tui cũng nằm để bé xoa bóp, bé đấm bài bản đủ lực đá nóng đầy đủ.:sprite-105:

Mát xa mệt, bé chịu mò, kèn sáo đặc biệt cặp ngực của bé trườn bò khắp người, bé đi những đường lưỡi nhẹ nhàng khắp nơi, tui cũng không nợ lòng nào để bé trườn một mình, tui ôm bé sàm sờ khắp body nóng bỏng của bé, đi sâu xuống vòng 4 rồi miệng tui úp vào cặp ti của bé làm 69, bé rên rên tạo cảm giác thăng hoa. Cảm xúc dâng trào hòa nhịp, bé mút kem xoa khắp, tui đè bé ra chơi trò chơi 69 với bé, bé chơi nhiệt tình quá làm thằng cu te của tui đơ ra, bé tiếp tục xoa và thổi kèn, tui úp mặt vào háng mút con chim của bé, :sprite-142:nước tuôn ra núc một hồi vừa xoa vừa núc, bé toát mồ hôi ra mút kem một hồi thì cu te tui phun ra như pháo bông, sướng tê nằm ôm ấp bé chút rồi tắm sơ bận đồ chia tay bé.
Tổng quát thì phòng ốc sạch sẽ yên tĩnh và có phao
Bé nói chuyện dễ thương, nhiệt tình, có kỹ năng vừa mệt và khỏe
Body dâm tặc gợi cảm v1vừa đẹp real, v2 mượt ít mỡ
V3 xoa sướng, vòng 4 nước nhiều rậm rạp bú sướng gu của tui
Vé Nuru 1, giảm còn 350k
Típ 700k
Thiệt hại 1050k, tất cả ổn ae ạ, về an toàn không có công lộ.yociexp96

• Like
Điểm cảm xúc: bogiaSG