Bé 10 ozawa quận 10

Lượt xem: 3,847

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Mới đầu tuần được thằng đệ dẫn đi ăn lẫu cua cà mau mà kêu xong việc đi luôn khỏi về nhà thế là sinh nghi rồi, kểu này cua gì thì có, cũng ok đi. Đúng hẹn đến quán thấy quen quen hình như hôm gần tết có off ở đây , ăn uống xong xuối tê tê rồi máu lên kêu băng qua đường mx luôn đi cho khỏe, vậy 2 đứa bỏ xe bên quán đi qua ozawa .
Vào đưa cái ipad ra thì tui chả tin vào mắt mình , yêu cầu số đại cho hên, coi xong mà không giống dễ tuốt mod lắm.
Sbd : 10
Đánh giá sau khi gặp bé, thấp thấp , cao tầm mét rưỡi.
Phần tắm khá kỹ , và chịu nói chuyện, chắc sợ tui sỉn rồi ngủ hay sao , mà càng nói thì lại thấy hứng hứng lên, anh hùng khó qua ải mỹ nhân là đây.
Xong xuối lên giường em bắt đầu giã bia cho tui, đấm bóp các thứ khá ổn,
Và bắt đầu màn làm thái, nói một từ là PHÊ , em đi ngực mà như điện giật rần rần, một phần là có men, một phần cảm giác em nó đi êm ái từ tốn như con rắn sắp ăn mồi vậy, tranh thủ lòn tay ra sau sờ thử bướm em thì thấy no ẩm ướt từ lúc nào rồi, đã quá nên lật lại để đẩy nhanh tiến độ với em, em bắt đầu đi lưỡi rồi tung các chiêu bánh bao kẹp xúc xích, đá bi liếm ngọc đủ bài, tui không chịu thua , tranh thủ bóp vú em mà nó sướng thế nào ấy, tay kía thì sờ xuống khám phá, em phối hợp rên mà sướng cái lỗ tai, cầm cự được tý bắt đầu em bj cho nhóc nó nảy giờ buồn buồn và sau một hồi vật vả với tui thì tui đã bắn ,ngay khi em vừa kịp rút miệng ra thì tui đã tặng em một dãy lên ngực, ui, nhìn mà phê sướng khiếp.
Màn kết thúc em để tui nằm nghỉ tý, vừa nằm vừa ngắm em lau người dọn chiến trường tinh binh mà thấy muốn lên thêm phát nữa, nhưng lực bất tòng tâm.
Hẹn gặp em dịp sau vậy.
Tổng kết tic bạn bao, tip em 6x hẹn dịp sau làm 2 shot với e.

Minhbeobeo

Tập Sự
Bé Thích Massage
21/2/19
Chủ đề
0
74
7
37
0 ₿
Bé này giọng dễ thương lắm, sẽ quay lại ủng hộ bé

tonydat