Q.2 bé 10 thì 10 điểm

Lượt xem: 840

FakerVN999

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
20
49
14
0 ₿
có hẹn đi nhậu với vài người bạn, nhậu xong rồi chiến kkk. Làm vài chai tâm sự chuyện đời, bắt đầu hơi tê tê rồi phóng thẳng qua number one . Đến nơi thủ tục đầy đủ xong được đưa lên phòng để làm công chuyện .
Xông hơi cho khoẻ tí, có tí bia vào người xông hơi đã thật các bác, khoẻ người vô cùng. Mở cửa bước ra thì em đã có mặt trong phòng, mời mình ra ghế sau đó 2 đứa ôm nhau tâm sự đôi lời, sẵn cũng sờ soạn 1 tí cho kích thích hí hí. Được một hồi em dẫn vào bồn để tắm rửa, em tắm rất kỹ và sạch sẽ. Sau khi tắm em đưa lên giường để ms khoẻ
về phần này theo bản thân mình bé này làm rất vừa ý mình, từ lực cho đến kỹ thuật mình đánh giá tốt
Đến phần quan trọng, với cặp ngực nãy nỡ và tràn trề của em, thì em trườn thái rất sướng, cộng với cái đường lưỡi điêu luyện của em đã làm cho thằng nhỏ thức giấc . Lật người lại lưỡi em đưa từ chân lên đến cổ, cảm giác ướt át vô cùng kèm theo tiếng rên nhè nhẹ nghe rất kích thích, vẫn là cái lưỡi ấy đưa từ ngực xuống thằng nhỏ, đá bi liếm cột full option . Lúc đó cao hứng lên 69 với em nó 1 hồi mới chịu out trong tê tái
kinh phí 1t2 cho bữa tiệc sau nhậu

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym. Bé 10 này v1 mấy điểm b ơi