Q.1 Bé 10 Tuy Nhỏ Nhưng Điêu Luyện Massage Fyou Q1

Lượt xem: 2,138

Bên Em Có Gì Vui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
5
57
11
0 ₿
Chào ae, lâu rồi ko đi thăm mấy bé, mình vừa đi chơi Đà Lạt về nên tiện đường ghé thăm em xả chơi cho hết lễ luôn.
Vào phòng xông được 10 phút thì bé vào, ấn tượng đầu tiên là thấy nhỏ nhưng xinh quá vậy, vừa đủ thứ nhưng có võ. Xong 2 anh em ngồi tâm sự đợi nước bớt nóng khám phá hàng của bé, ngồi đợi hơn 10p mới có thể vô tắm được. Vào bồn thì bé tắm rửa kỳ cọ cho mình cũng kỹ, mình thì tranh thủ khám phá cơ thể em nó tiếp, vòng 1 vừa, như trái cam, vuốt ve 1 hồi thì mình khám xuống khe suối, nước nôi ổn, chảy ra ào ào ngập tay, khá khít, rừng thì hơi rậm. Được một lúc bé bảo ngồi dựa vào bồn, bé cho 2 đứa nhỏ gặp nhau, nghe bé thỏ thẻ nói vậy cơn sướng lên, hàng của mình đã chóc ngược và chỉ chờ câu nói của bé nữa thôi. Bé BJ + HJ, mây mưa dữ dội.yociexp56
Tắm xong thì ra ms khoẻ. Xong tới màn đi nuru, thái thì ướt át, phê pha, đường lưỡi bé khá ổn, vòng 1 vừa tay của mình nên dễ dàng nắn nót thêm độ phê, xong thì bé cũng bắt đầu gặp cây hàng của mình, mơn trớn một hồi rồi bất ngờ ngoạm chặt nó, đi chơi Đà Lạt về đang sung, tẩm bổ nhiều chất bổ nên vào bé đè ra ăn thịt nên sướng vô cùng, pé BJ nhiệt tỉnh cộng với đi đường lưỡi cây hàng của mình căng lên, bé lè lưỡi liếm, dùng tay mềm sờ mò cây hàng của mình, mình xoa mông bóp háng của bé, mình và bé mây mưa trên cái giường nhỏ bé yên tĩnh, lật người làm 69 quá sướng kết hợp hài hòa nhiệt tình, sau những màn biểu diễn kỹ thuật làm tình của bé thì cây hàng của mình đã bắt tè le mình thì tê tái với bé và ôm bé vào vòng tay, vuốt ve nhẹ một lúc, sau đó bé dậy trước mở nước. Nằm đợi tiếp 5p cho nước bớt nóng bé dìu mình đi tắm lại, tắm xong tip cho bé theo giá thị trường.
yociexp32
Face: Teen teen
V1: cam vừa tay
V2: Vừa ôm vong mình, vì mình lùn nên đúng gu của minh hehe
V3: Quá trắng ngon
V4:Nước ra đều, thơm tho cho giây phút 69
em làm nhiệt tình, đúng gu mình thích, đi chơi về vào gặp bé teen teen, tuy nhỏ một chút nhưng kinh nghiệm ms và làm tình kinh hoàng làm cho mình sướng đê mê à.
Thiệt hại: 1tr150k
- Tip bằng vé: 700k, Body Vip 700k giảm còn 350k
- locker 50k
- giữ xe 50k
yociexp60

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea and Lạnh 69 Xii

Rada Dò Chim

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22