Gò Vấp bé 10 xinh đẹp tại luxury

Lượt xem: 1,248

Trần Lê Hoàng Long

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/4/22
Chủ đề
3
37
0
0 ₿
Vì quá chán không biết làm gì chợt nhớ đến massage luxury với dàn chân dài sẵn sàng chào đón và combo món ăn phục hồi công lực sau khi gặp các em. Sau khi nhận code từ bác Hải liền phi đến cơ sở

Sau khi xong thủ tục ở quầy lễ tân, lên phòng cái ấn tượng đầu tiên là CSVC ở đây nhìn sang trọng quá. Bắt đầu vào xông hơi được 5p bắt đầu khói lên đầy phòng. Thoang thoảng nhìn thấy bóng dáng em bước vào tôi liền chạy ra khỏi phòng xông để chào đón em, chờ mở nước thì mình có tâm sự nho nhỏ với em thì mới biết em này em số 10.

Bắt đầu màn thủy chiến căng thẳng như sơn tinh thủy tinh em bắt đầu trút bỏ hết những gì ở trên cơ thể. Thấy em nhiệt tình như thế mình phải kêu em ngừng lại để dành cho bài ms chứ kh thôi out tại đây thì uổng qué.

Bắt đầu vào bài ms khỏe , đá nóng, gối thảo dược ấm, em ấn huyệt bẻ khớp vừa tay làm máu huyết lưu thông rần rần công lực dần phục hồi. Ms mệt màn trườn thái, ngực em vừa tay săn chắc đầu ti nhỏ nên trườn đến đâu là cảm nhận được độ mềm mại đến đó, em lật ngửa mình lại dùng cặp ngực săn chắc du lịch khắp người mình, tranh thủ thưởng thức cặp đào của em 1 lúc. Em hôn lên thằng em mình rồi nút cặp trứng cút của mình một cách mãnh liệt, em liếm trụ thằng em mình Bj điêu luyện gồng mình được một lúc cũng out các bác ạ.

KTV 10

V1 8/10 cam lai bưởi, săn chắc

V2 9/10 eo thon gọn

V3 8/10 hợp với dáng em

Tổng cộng onsen 1 :tic= 350k có code , Tip= 500k

Cảm ơn cơ sở đã tạo điều kiện để có dc 1 sự trải nghiệm very good

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở Luxury xin cảm ơn anh vì đã tin tưởng và dành thời gian đến cơ sở vui chơi cùng các bé ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ hihi. Hi vọng sẽ có được cơ hội phục vụ anh thêm lần nữa ạ hihi