Gò Vấp Góc tâm sự bé 11 không làm anh em thất vọng

Lượt xem: 1,324

temcr7

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/12/22
Chủ đề
3
22
2
0 ₿
Hello các ae, sau khi nhận code camapro từ diễn đàn, mình phóng qua ngay cơ sở galaxy gò vấp

Về phần cơ sở vật chất , phòng ốc rộng rãi.sạch sẽ bồn tắm rộng có massage

Sau khi được xem hình trên ipad mình quyết định chọn bé 11, Lên phòng xông hơi tầm 5 phút thì bé bước vào chào hỏi và tận tình lau người sau đó cùng bé vào bồn tắm
. Bé tắm cho mình xong đi vài đường skill hôn môi là xém nữa mình out trong bồn tắm luôn

Sau khi chán chê trong bồn rồi thì bé bảo mình ra để bắt đầu màn massage khỏe,Phần khỏe bé làm khá tốt đẩy đủ bài làm có lực

Massage mệt thì miễn bàn, vừa kỹ thuật tốt vừa tình cảm không sao chịu nổi, đang mê mẩn màn 69 ngọt nước thi mình ra trong sự sung sướng tột cùng rồi sau đó là ôm ấp bé tâm sự tình cảm các kiểu tới hết giờ lúc nào k hay.

Đánh giá chung :

Bé 11: Da trắng, mặt xinh, mũm mĩm, dễ thương, làm tình giỏi, vui vẻ, nhiệt tình.

Tổng thiệt hại :

Tic =399k có code camapro

Tip = 800k

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Massage Galaxy chân thành vảm ơn quý khách hàng đã dành thời gian thăm và trải nghiệm dịch vụ Galaxy. Cảm ơn anh đã chia sẻ buổi trải nghiệm cùng bé 11 . Ở Galaxy rẩt nhiều số hót và kỹ năng định cao mời bác trả nghiệm thêm các số khác để cảm nhận được chất lượng dịch vụ của Galaxy. Trân trọng