World Cup Q.1 Bé 11

Lượt xem: 1,117

Wander

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
15/6/22
Chủ đề
21
193
70
25
1 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Trước tiên xin cám ơn cơ sở vs BTC đã tạo ra các event để ae có cơ hội tham gia sân chơi vs nhận giải.
Thời gian gần đây mình cũng khá bận rộn nên cũng chưa có thời gian trả report cho bác @Uchiha Itachi. Nay xin phép viết bài RP dù WC đã đi qua với bao cung bậc cảm xúc, từ màn ảnh tivi đến trên giường cùng mấy bé.
Buổi chiều CN, đang tập gym đến 3h rồi hẹn cafe với bạn. Ai ngờ bị cho leo cây. Thế là đang tiện ở Q1 sẵn có cái code trúng giải. Mình phi xe qua cơ sở DB1. Do đi bất ngờ nên ko book trước cho bé lễ tân. Đi vào cơ sở thì vẫn với không gian quen thuộc cùng sự niềm nở của chú BV vs các bé lễ tân. Lúc đó chỉ còn trống 2 bé. Thế là book đại bé số11. Hihi. Đang đi lên phòng thì bạn locker cho mình 1 lon yến. Thấy dễ thương gì đâu. Bước vào phòng sông hơi 1 lúc thì 1 cô bé nhỏ nhắn vs bộ đồ cosplay hình con thỏ vs tông màu chủ đạo noel “ đỏ vs trắng” bước vào. E lại chổ mình xông hơi ghé đầu vào cười như muốn ăn thịt mình ấy. Mình bước ra cho bé lau người rồi tắm rửa, thì suy nghỉ lúc nãy cuối cùng đã trở thành sự thật. Bé cầm con c… của mình rồi bảo” e là con thỏ, còn đây là củ cà rốt. “
Chuyện gì đến cũng đến. Củ cà rốt sinh ra chỉ để bị ăn :’( . Sau khi lăn lộn 1 lúc trong bồn thì bé dắt củ cà rốt lên giường. Bé làm các bài massage khoẻ rồi bé lại tiếp tục đòi ăn cà rốt. Chắc do mình hiền hay sao ấy, suốt 1 buổi toàn bị bé trêu, bé có nốt ruồi dưới miệng khá duyên cùng ánh mắt khi ăn cà rốt thì hơi kích thích. Nhìn bé nhẹ nhàng chăm sóc củ cà rốt mà mình ko kiềm đc, cuối cùng thì củ cà rốt cũng bị vắt ko còn giọt nước. Xong xuôi, thì bé dắt mình vào tắm rửa lại rồi lên giường tâm sự. Bé thật sự dễ thương vs vui tính. Hình như 2k3 thì phải. Có chút nhí nhảnh của tuổi trẻ, mình thì già rồi. Haha, nhiều khi bé nói chuyện kiểu mấy cái trend bây giờ, mình chỉ biết nghe rồi cười thôi chứ cũng ko bắt nhịp đc. =))) Sau 1 hồi hàn huyên thì cũng phải tạm biệt nhau dù trong lòng còn quyến luyến. 1 cô bé ngây thơ đáng iu.
Locker: cà phê
Tic: code
Tip: Tic + 1 ít.
DB1 vẫn ko làm ae thất vọng. Vẫn là 1 cái kết có hậu.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ chúc mừng huynh gặp được bé Thỏ đáng yêu. Mong được phục vụ gặp huynh lần tới ạ :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Chi tiết này nghe lạ, nghe bác kể hấp dẫn quá, hôm nào vào thử làm củ cà rốt xem sao. :cuteonion50:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Like
Điểm cảm xúc: Dersa and Cô Bé Mùa Đông