Bé 12 DuBai đã nghỉ??? Thôi thì Random ra số 09, bao ngon, bao ngọt, bao thơm ...

Lượt xem: 1,835

Thanhbm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/9/19
Chủ đề
1
20
4
37
0 ₿
Lời đầu tiên, xin cảm ơn Nhà tài trợ và Mod Dory đã tài trợ cho vé Vip Thái lần này.
May mắn dự đoán đúng tỉ số trận Tot vs Liv nên được vé Vip Thái tại DuBai Gò Vấp. Vừa mần ra phi thẳng con xe đến DuBai trong tâm trạng hồi hộp vì mới tham gia diễn đàn gần đây mà đã đc lộc lá. Tới nơi gửi xe và phi lên lễ tân trình Code ngay và luôn. Được em trai Locker dắt vô thang máy, mình yêu cầu em số 12 nhưng em trai Locker nói " BÉ 12 NGHỈ ĐC 1 THÁNG RỒI" (trong khi xem mấy bài viết gần đây thì toàn review bé 12). Anh em nào rành xác nhận lại thông tin này với nha. Thôi thì tip cho em trai ít tiền cf yêu cầu em nào vòng 1 ngon ngon tí. Vô phòng thì hơi hụt hẫng tí vì phòng ko có toilet riêng và phòng xông khô, chỉ có mỗi phòng xông ướt. Mà thôi kệ, vô xông cái cho khỏe người đã. Xông ướt tầm 10p thì nghe tiếng mở cửa, bước ra thì thấy em đang cầm khăn đợi. Đập vào mắt là khuôn mặt tròn trịa khá dễ thương của em, không quên tia cặp ngực của em, khá là chim ưng.
Em lau khô người mình, bảo ngồi đợi xíu rồi tắm. Trong lúc đợi mình và em có tâm sự, trao đổi ít thông tin. Hỏi ra thì biết em mang số báo danh 09 tên NGÂN đến từ Tây Ninh.
Em mở nước và mời mình vào tắm, khá là kỹ, như mẹ tắm cho con hehe.
Lau khô, lên giường nằm đợi em đi bài Massage khỏe. Phần này mình chấm em đc 9 điểm. E làm khá tốt, có lực, vặn lưng, bẻ tay, bẻ chân khá phê. Trừ 1 điểm vì thời gian hơi ngắn.
Đến phần Massage mệt, em cởi áo ra, ôi thôi cặp ngực khá là hấp dẫn, em chà cặp nhũ trên 2 mông của mình, sau đó lên tới lưng, em không quên rà đường lưỡi liếm lỗ tai mình, liếm cổ mình, ta nói nó phê gì đâu. Đc tầm 10p em kêu mình nằm ngửa lại, em chà cặp ngực của em từ chân mình lên tới ngực mình, lưỡi em đi trước dọn đường để ngực em không đi lạc. Lên tới mặt mình, em dừng lại để cho mình khám phá ngực em bằng miệng, sau đó em BJ cho mình (100% BJ) nhé, 2 tay em thì khám phá khắp cơ thể mình, cuối cùng mình đầu hàng xin thua.
Sau màn tra tấn của em, mình nằm cho em massage đầu và tắm lại.
Ra về trong sung sướng và không quên hẹn gặp lại em 1 ngày không xa.
Đánh giá 1 chút về em 09
Khuôn mặt dễ thương, có nét buồn. Vòng 1 tầm 86, vừa tay, anh em có thể xoa bóp thoải mái, lúc làm Thái ae có thể hôn, bú đc nhé, tướng em thì hơi múp máp (chống chỉ định mấy ông thích mình dây cây cảnh). Vòng 4 tui không đụng vô nhé.
1 lần nữa cảm ơn Nhà tài trợ và các Mod, Admin đã tạo sân chơi cho anh em.
Tic: Liv vs Tot tài trợ
Tip: 5xx
Locker: 30k, chú giữ xe: 20k

Thanhbm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/9/19
Chủ đề
1
20
4
37
0 ₿
Nếu bé 12 còn làm thì mong quản lý hãy làm việc lại với cậu Locker kia nhé, chơi ém hàng vậy là không đẹp.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Trước tiên e xin gửi lời cảm ơn tới a. Đúng là bé 12 bên e nghỉ đc gần tháng rồi a ạ. Bên e luôn có những số mới và hót luôn a nhé. Rất mong đc a ủng hộ và trải nghiệm ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Thanhbm

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
hấp dẫn đây, bé cũ 12 lox gặp rồi, cũng có rp đâu đó , bác xem sẽ biết.