Q.1 bé 12 ngọt ngào đến từng phút giây.

Lượt xem: 866

Bear666

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/10/18
Chủ đề
16
99
70
44
0 ₿
Lâu lắm mới quay lại gặp bé 12. có lẽ dubai hot quá nên tui cứ đi theo cái quỷ đạo random cho hết, tự nhiên nay vào sao đến trúng ngày tua bé 12, nhớ mỗi cái dáng nho nhỏ, cái miệng xinh xinh mà kg biết sau bao lâu em có gì thay đổi không. Bước vào thì dịch vụ chăm sóc dubai khỏi bàn từ không khí mát rượi đến việc ăn uống di chuyển đều được sắp xếp ổn áp. không thấy thừa tý thời gian nào. Sau khi quẹt thẻ tic tip luôn thì tui được ngồi nghỉ ngơi uống ly nước rồi nguyên đĩa bánh được để sẵn tự do ăn uống. Xong thì nv đưa theo chiếc thang máy lên lầu.
Vừa vào phòng dt hết pin tui hỏi pv chỗ sạc thế mà 30s pv đem lên cho tui nguyên cục sạc dự phòng để cắm luôn chứ, quá là nhiệt tình, gửi em ít cf rồi vào xông hơi tý. Vừa xông người vừa tỉnh tỉnh thì bé vào, vẫn cái dáng ấy, vẫn cách chào ấy, mà khi mở cửa thì khuôn mặt bé có nét gì đó thay đổi, sau nghí tý thì em mới nâng cấp cái mũi của em hehehehe. lâu kg gặp đúng là khó biết thay đổi của em. Mà em lại vẫn nhớ gọi tên tui , chỉ vậy thôi mà đủ làm tui ấm lòng.
Tiết mục tắm không thể quên, với sự nhiệt tình của em ôm ấp chăm sóc mà thằng nhóc tui như được hồi lại cuộc chiến đêm qua với gấu mà tận hưởng cái cảm giác em mang lại, vừa phê vừa sướng vừa phải out phát đầu cực đã, đảm bảo mấy bác gặp em thì chỉ có chết với sự nhiệt tình của em, vừa nhẹ nhàng, vừa tăng tốc đúng lúc vừa biết kềm để mấy bác phải tận hưởng mỗi cái sướng đều có cái giá của nó. Tui phải để em lau người rồi đưa qua giường mà nhóc vẫn chưa chịu xìu xuống làm tui phải lên giường nằm ngữa để cho em xoa bóp đầu tay trước , mà lúc này nó vẫn hứng quá nên ôm lấy êm một hồi hôn em rồi bảo em thư giản luôn, mà em kinh nghiệm hơn tui thì phải em vẫn chăm sóc chiều theo cảm xúc nhưng chưa thư giản liền , để tui hôn hít em rồi sau đó em xoa bóp một hồi thì thằng nhóc nó dịu xuống rồi em bắt đầu cho tui nằm sấp lại.
Massage khỏe. phải gọi đỉnh của đỉnh, dáng nhỏ nhỏ vậy mà em đấm bóp như mấy bé bên massage khỏe tui đi vậy. sướng vl. em mang theo đá nóng để chà chà nó đã làm sao. sau một hồi tui như hồi lại cảm giác như đi massage khỏe thì em lại bắt đầu màn thư giản ......
Thư giản tập 2. lần này thì khỏi chê vào đâu. Chỉ biết từ sướng đến sướng. em trườn mà tui đã vừa tê tê thì em đi lưỡi ta nói nó phê hết nấc, em lườn rà khắp chỗ, phê nhất là em đi cực chậm đến lúc nằm ngữa lại thì thằng nhóc nó dựng dậy làm tui phải tỉnh giấc thế theo phản xạ tự nhiên tui ôm lấy em rồi bắt đầu hôn lấy em phải gọi từ milimet trên cơ thể em, tay sờ xuống bướm em nó đã rần rần rồi tui kéo em qua và bắt đầu húp lấy từng giọt phê pha đến lúc tui out trong sung sướng em vẫn giữ một hồi rồi mới buôn ra , tui chỉ nằm xãi lai mà phê pha một hồi đến lúc em quay lại xoa bóp cho tui thì mới từ từ tui tỉnh dần , phải nói phê chưa từng thấy. em làm quá là đã.
Vẫn kết nhất phần cuối của em, em vẫn tiếp tục chăm sóc tui theo cách một người vừa đi làm về, em ôm lấy rồi đưa vào tắm xong chỉnh đồ đạc , đưa ra ghế ngồi ăn tý trái cây cùng tô mỳ nóng hỏi em gọi nữa. mọi thứ em làm mà tui không chê vào đâu được . 12. cô bé mà tui đi cực hài lòng trước giờ với cách em chăm sóc và quan tâm nhiều thế.
Một cuộc vui một cuộc buổi thư giản như trọn vẻ khi gặp bé 12, gu nhỏ nhỏ thì gặp bé sẽ rất hợp.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng huynh được trải nghiệm tuyệt vời bên bé ạ:cuteonion41: bubai luôn hân hạnh được đón tiếp và phục vụ huynh ạ

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
38
35
0 ₿
vừa gặp hôm rồi, sao mà tui cứ bị run động với mấy bé đây quá.