Bé 12 pa relax tin đồn quả thật không sai

Lượt xem: 5,678

Better

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/6/20
Chủ đề
4
114
50
32
cần thơ
0 ₿
Nghe anh em nói đã lâu nay mới có dịp đi qua Pa relax chơi sẳn thử lửa bên này coi thế nào vì nghe giang hồ đồn mấy bé bên Pa relax chịu chơi lắm . Tới nơi được phục vụ đưa cho đôi dép thay, sau khi làm thủ tục xong xuôi hết rồi thì nằm ngã lưng trên cái ghế ngã lưng chút, dc mời dùng nước, mì trứng no nê rồi thì được mời lên phòng. Điểm công đầu tiên là cơ sở sạch sẽ lại. Nhớ ko nhằm là vô Vip 3, phòng mát mẻ thơm thoa thêm cái giường hình tam giác giữa nữa hèn chi thấy mấy bác bảo bên này phòng rất ok . Hôm nay nóng quá nên không xong xã mà vào thay đồ rồi nhờ anh phục vụ xã nước, bé vào là tắm luôn để chiến k phải đợi lâu lắc.

Đọc mấy bài đánh giá của anh em nên mình chọn bé 12, mình cũng chưa đi lần nào nên cũng chút hồi hợp và chờ đợi không biết có bị lầm hay không nữa. Đang lăn tăn suy nghỉ thì bé bước vào cái ấn tượng đầu tiên không phải là bé đẹp hay ngực to mà là chào hỏi rất lịch sự cười tươi nhìn rất thiện cảm. Bé bắt chuyện với mình và leo lên dùi mình, quấn quýt, tấn công mình liền. Chưa gì mà thằng em mình đã dương cờ lên rồi. Giờ mới hiểu sao em nó hot đến vậy .

Vút ve, sờ mó mãi mê bỗng nhiên nước muốn tràn ra khỏi bồn. Làm gián đoạn, em nó nói ”thôi tắm cho mát đi rồi mần gì mần anh nhé “ chưa dứt câu là em nó tụt bà nó cái quần của e đi rồi, thề chứ có bồ như em này chắc lết chứ k đi được. Em tắm rất kỉ chỗ nào cũng kì cọ sạch sẽ xà bông sữa tắm chắc rẽ nên em quậy cho mà ngập cả bồn, từ lúc ngồi ghế cho tới vô bồn hình như là tay e chả rời con trym mình được. Tính gì kì k hiểu dc lun.

Rồi e lấy khăn lau người khô ráo trước khi lên thớt chuẩn bị cho e làm thịt. Do nàng làm hứng quá chịu hết nỗi nên kêu e làm thịt trước đi rồi làm cái khác sau . E cười tủm tỉm đầy nham hiểm rồi từ từ cởi áo để lộ cặp ngực xinh xắn ngực căng tròn. Sáp vào là hun hít các kiểu, từ chim sẽ phút chóc biến thành đại bàng. Mát xa thái em làm rất đỉnh , cảm giác đầu ti cứ lướt lướt trên từng cm trên cơ thể , đường lưỡi phải nói nó tuyệt vời ấm áp vô cùng , vừa đá bi vừa vuốt trụ , kết hợp bj hj nó nhịp nhàn đầy kích thích . với khả năng kèn sáo này mà đi thi chắc đoạt cup vàng là chắc .

Quần nhau tả tơi hêt rồi nên cũng k có yêu câu em ms khỏe hay gì mà nằm ôm nói chuyện, tâm sự loài chim biển.

Tới hết giờ, mình ra về trong sung sướng.

Nhận xét cá nhân về bé 12 là quá tuyệt :

V1 căng tròn

v2 tương đối

v3-4 thơm thoa sạch sẽ nước nôi hơi nhiều

Tổng thiệt hại 500k + 500k tip+ 50k cho phục vụ vì e nó quá nhiệt tình.

Kev16

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
24/11/19
Chủ đề
7
90
14
HCM
0 ₿
Lên thôi. Chuẩn bị mất máu vì review của bác :))

nhanlangtu_398

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
21
8
0 ₿
Bé này làm ca nào vậy bác =))