Bé 12 rừng xanh, chịu thương chịu khó

Lượt xem: 2,382

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

truthofdark

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/20
Chủ đề
1
12
3
0 ₿
Thứ 6 vừa rồi có dịp anh em tụ tập nên hết chầu nhậu cũng hơn 2h sáng, thế là 5 anh em một chiếc xe grab thẳng tiến rừng xanh.
Đến nơi thì giờ đó cũng không yêu cầu gì cả, cứ random thôi.
Vào phòng xông hơi tí cho tỉnh tỉnh, cơ sở phòng ốc rất to, đủ xông hơi khô và nước. Bồn tắm rất rộng hehe, này mua gói onsen thì rất tuyệt. Được khoảng 15p thì em vào, đánh giá sơ về em
Face: dễ thương 8₫
V1: hệ cam việt nam nhé anh em 6₫ sorry vì mình fan v1
V2: chuẩn 8₫
V3: có tí mông tí thịt 7₫
V4: sạch sẽ gọn gàng, chạm vào đã chảy nước 8₫
Về pHần massage khoẻ thì e làm cũng đủ bài, đá nóng đấm bóp, nhưng giờ đó thì cần gì khoẻ nữa. Tôi bảo em vào bài luôn.
Massage mệt thì em đi bài thái, đường lưỡi tùe a-z rất tuyệt vời, quả wc của em làm mình rất thích, vú em hơi cong hơi nên chà rất sướng, đến lúc lật mình lại vì mình cũng chịu không nỗi. Em bj rất nhiệt tình mà không hiểu sao hôm đó tôi quá trâu nên bj một hồi em mỏi thì chuyển sang dùng chiêu hj liếm ti tôi nhưng vẫn không ra, quần nhau tầm 20p thì cơn núi lửa mới phun trào, cảm giác rất sảng khoái hehe. Anh em ghé cơ sở thì ủng hộ em nó với nhé, rất nhiệt tình. Em số 12.
Vé:350k có code
Tip thì vì e nhiệt tình nên mình bo hơn vé tí.

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
like bé 12, rất chịu làm. tui đi mà bé nào làm tâm 10ph hok out là đã nghỉ rồi. chúc mừng bác

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿
bé này hình như là 2k phải không bác

Trạng thái