Tân Bình Bé 12 - xứng đáng con số hot của Savi

Lượt xem: 1,742

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Bài viết này mình xin phép không review trải nghiệm với bé vì đã có rất nhiều bài của các bác trước rồi. Mình chỉ muốn nêu thêm những điểm mạnh của bé trong buổi đi với bé hôm qua:

+ Tinh tế: đây là bé thứ 2 mình thấy được sự tình cảm từ 1 bạn KTV, tinh tế đến những tiểu tiết nhỏ nhất. Từ lúc tự cởi quần áo cho mình, dắt và dìu mình ra khỏi bồn tắm, hỏi thăm từng chút, chiều cảm xúc của khách và tận tâm đến những phút cuối cũng.

+ Cách nói chuyện: Nếu bác đi với bé mà không cười được thì chắc bác vô cảm thật sự, bé rất biết cách làm cho phòng nhộn nhịp tiếng cười qua những câu “thành ngữ ca dao’ của bé. 1 câu chuyện đưa ra và kết thúc luôn là tiếng cười rôm ra của 2 đứa.

+ Nhiệt tình: bé rất nhiều năng lượng, chân tay bé cứ liên tục hoạt động và luôn cố gắng làm mình có trải nghiệm tốt nhất.

+ Massage khỏe: các bài đánh giá trước của bé đa số nói về độ chơi và độ chiều khách của bé, nhưng bé cũng có điểm mạnh không kém là Massage khỏe. Bé đấm rất tốt, rất nhiều kĩ thuật massage nha, làm rất đã.

Tổng quan lại: Tinh tế, vui vẻ, nhiệt tình, kỹ thuật, tận tâm, chịu chiều khách là những phẩm chất của bé. Bé quá hoàn hảo.

Ngoài ra, 1 cái mình cảm thấy hài lòng hẳn hơn lần trước là bé Ốc lễ tân và anh locker. Ốc thì vui vẻ nhiệt tình hơn lần trước gặp mình, anh locker thì giờ đã có nụ cười khi gặp mình rồi. Anh giữ xe cũng đã chủ động dắt xe khi mình bước ra.

Một buổi tối trải nghiệm tuyệt vời tại Savi với bé 12​

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
31
490
127