Bé 12 yêu nghề. Bj nóng lạnh

Lượt xem: 2,250

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nhân

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
15/7/16
Chủ đề
32
102
41
0 ₿
Mấy nay không khẩu nghiệp nên qua vừa inb với bác L.A.K là bác ấy bác ấy send ngay vé điệp vụ cho mình liền
Csvc: ở đây thì mình không cần phải giới thiệu rồi 8/10
Bé 12: tên Hồng
V1: chỉ chanh thui
V2: 7
V3: 6
V4: 8, lênh láng được tỉa không rậm rạp
Service: 9
Vừa mới vào phòng xông hơi là bé bước vào tới phòng xông chào mình. Sau khi xông hơi xong leo vào bồn là bé cởi áo ngoài ra chỉ mặc áo ngực thui
_ Lần đầu tiên được ms trong bồn luôn nên rất đã. Bé ms chân với đầu luôn mình chứ không tắm như kiêu mẹ tắm con thường thấy
_Tắm xong ra bé tiếp tục ms khỏe đủ bài bấm huyệt, có cả massage riêng vùng mông rất đã nha các bác
_ Massage mệt: phần này quan trong nhất đây, thường chỉ các tiệm gội đầu mới có chiêu nóng lạnh, nhưng nay bé đã áp dụng nó vào luôn trong massage. Bé bj cho mình nóng lạnh, ngồi lên giường cho các bạn thỏa sức khám phá, có cả hiếp chiêu hiếp lỗ tai
-> Bác nào muốn đi đủ chiêu thức thư giãn thì nên gặp bé. Chống chỉ định cho các bác khoái teen nha
Khi mình tip 450k, bé cảm ơn rối rít vì chưa lãnh tip nhiều vậy cảm thấy hơi bất ngờ

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
Eva có 5 em ktv thôi à, khi thiếu người phải kêu bên ozawa cùng chủ gần đó qua nên không có nhiều số cho ae lựa chọn. Ae có số nào hot không !!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.