Q.1 Bé 124 dubai....mãi yêu....

Lượt xem: 408

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
49
37
0 ₿
Một ngày đẹp trời, chạy công việc từ sáng đến chiều trời cứ mát mát không nắng gắt như mọi khi làm tui thêm nhớ cảm giác được âu yếm vuốt ve rồi lên đỉnh cùng em. Thôi cái gì thèm thì phải thử vậy, đang ở Bến Thành vừa chào xong đơn hàng được cọc tiền tranh thủ đi xã luôn phát.
Vào dubai mà trong đầu không có 1 số nào chân ái được hiện ra hết, cầm cái ipad bắt đầu tia một lượt tui dừng lại với bé cáo 1 đuôi ( mấy bác nhìn thấy cái hình là biết bé số mấy liền ) vô tình hay hữu ý mà bộ đồ bé mặc với cái hậu trường là mổi bật lên cái nét rất là cuốn, nhìn kỹ lại may qua bé không phải là gắn cái đuôi mà chỉ là cái ống dây tạo điểm cho bé.
Lên phòng ngồi xông cảm thấy rất là đã, sau một ngày chạy long bong ngoài đường giờ được xông mà mồ hôi ra như tắm thấy khỏe hẳn người, ra bé đã chờ sẵn bé có một cái gì khiến tui trở nên hiền dịu lại, mặc dù gu tui khoái vồ dập mà gặp bé tự nhiên sao nay phải nhẹ nhàng mới ổn cơ. lý trí mách bảo thế nào thì tui cứ thế đấy , bắt chuyện rồi ngồi tâm sự mỏng với bé, và sau đó cùng onsen với bé.
Bé thuộc tuyp có da có thịt nên ôm rất sướng, làn da trắng của bé cùng cặp ngực hàng real đủ để tui quên hết mệt mỏi mà ôm ấp mân mê rồi trở về tuổi thơ gậm bú bình sữa non ấy. Và rồi bé dạo nhẹ nhàng chiếc lưỡi trên cơ thể tui và từ từ đi xuống chăm sóc thằng nhóc đủ để nó thức giấc chào bé xong 2 đứa lên giường nằm để bé bắt đầu thư giản luôn phát đầu trên giường.
Sau khi xong phát đầu bé bắt đầu bài massage khỏe từ ấn đấm đến chà đá nóng bé làm khá là ổn áp. Tui nằm được thư giản thật sự, thích nhất cảm giác sau khi out rồi có người đấm bóp lại cho hồi sức thế mới sướng. Kết thức bài khỏe bé chuyển qua bài nuru với cặp ngực mềm mại và kỹ thật nhẹ nhàng mà đủ để làm ta lên đỉnh, mấy bác cứ nhẹ nhàng thì sẽ được sự đáp lại nhẹ nhàng không kém. Bé làm mà tui cuốn người vì phê luôn đấy chứ, đặc biệt lúc bé bj theo kiểu rất truyền thông mà tui lại lên cao trào bắn một cách sung sướng không còn một giọt nào tích tụ lại, bắn mà tinh xém lên đến miệng . Bé lau người lại rồi vẫn đáp ứng sở thích của tui lần nữa, bé ngồi xoa bóp cho tui cùng đều nhạc nhẹ nhàng tui thiếp đi một tý cứ như đi trong tiên cảnh và cũng qua được giấc tui tỉnh lại thấy người rất là nhẹ nhàng. Bé đưa ra tắm lại và đưa xuống phòng thư giản ăn tô mỳ lấy sức để về.
Thiết tha lắm mới gặp được bé 124 với một cách làm nhẹ nhàng mà sướng thế này. Một cảm hứng mới cho việc đi massage thư giản đây rồi. Hẹn lại gặp bé những khi anh đang stress vì công việc nhé.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh đã có 1 buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 124, cảm ơn huynh đã tin tưởng và ủng hộ đặt khu ạ. chúc huynh ngày đầu tuần thật nhiều may mắn nhé:2onion35::2onion35::2onion35: