BÉ 14 NGON LÀNH CÀNH ĐÀO

Lượt xem: 1,941

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
Rp bé 14 Thái bình 3 , mình mới đi check hôm qua xong .

Mặt vừa dễ nhìn, dáng cao ráo khá chuẩn theo gu của mình.

V1: cam việt , gọn tay

V2: có eo ôm đã

V3:vô kêu bóp sướng

V4: ôi má ơi , nước nhiều thì đừng hỏi . kkk

Đây mình cũng nhiều rồi nên ko lạ lẫm gì nữa , vào thủ tục nhanh gọn vs lễ tân . Xong rồi đc a locker dắt vào phòng riêng, cũng ko nhớ số mất nên đi đại vậy . Tranh thủ xông hơi xong , vừa mới bước ra thì bé đã đi vào . Ôi bé cũng khá là giễ thương đấy , bé chào mình rồi lấy khăn lau nhẹ người mình, kêu mình nghỉ ngơi xíu rồi bé pha nước tắm cho mình .

Tắm xong thì bé mời lên giường nằm để bé massage khỏe. Phần massage khỏe bé làm ổn, tuy nhiên cần tăng lực lên nha bé. Các phần lưng, tay chân này nọ ok hết. Đến phần massage Thái. Cũng như bao lần trước tui đi, bé đổ dưỡng thể lên và bắt đầu dùng vòng 1 của mình mà chà từ chân lên cặp mông và xoa đều trên lưng. Vừa massage Thái bé có thả kiến nhẹ trên cặp mông làm mình nổi hết cả da gà. Lật người lại thì được tận mắt thấy 2 quả cam của bé, xinh xinh bóp chắc vừa tay đây Hehe. Bé tiếp tục masage Thái, và lần này có kèm theo những âm thanh Jav nhẹ nhàng, 1 tay bé đã tìm thấy thằng dưới và đang kích thích nó. Thấy nó đã cứng săn lên rồi thì bé bắt đầu màn BJ nhẹ nhàng như đang mút kem vậy, lâu lâu thì lại đá 2 hòn bi bằng chiếc luỡi điêu luyện của mình. 1 tay mình thì đang hái cam, thật sự là bóp rất vừa tay sướng vô cùng. Tay còn lại thì cố gằng tìm mò cái cửa hang động đầy bí hiểm kia Khít, và nước non đầy đủ luôn nha.Chịu ko nổi nữa mình đành uot ra trong vòng 10p . Hụt hẫng quá .Đang phê pha . Buồn thiệt chứ . Ngồi nghỉ xíu và để bé dọn dẹp lại và đứng dậy cho bé tắm rửa lại cho sạch sẽ . Mặc lại đồ rồi đi zề. Sẽ còn quay lại gặp bé.

Lần này mình đi hết : Đi vip thai 500k giảm 100k vì có code còn 400k, tip 500k

Cảm ơn mọi người đã quan tâm bài viết của mình.

AnhBeo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/10/18
Chủ đề
4
12
2
33
0 ₿
Hôm bữa em đi gặp bé cao ráo da ngăm mà quên hỏi số kb ad biết không cho e xin số với ạ

thichkhunglong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/18
Chủ đề
0
115
32
39
0 ₿
Bé ông nội tui chứ bé. Hehe, đã đi chỗ này vài lần, toàn mấy bà chi tầm 30 hơn. Chỉ được cái chịu cho ôm mò. Mà gái già ôm chán phèo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.