Bé 15 nhỏ nhắn

Lượt xem: 1,630

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nhoctapmatxa

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/8/18
Chủ đề
3
9
8
27
0 ₿
Sau những ngày làm việc đầy mệt mỏi thì hôm nay quyết định đi xả hơi cho phẻ. Loay hoay 1 hồi tìm nơi để xỏa thì cũng quyết định được là đi Hoàng Minh Tân Hương do có view phòng đẹp.
Chạy 1 đoạn đường xa từ Bình Tân đến Tân Phú cuối cùng cũng đến nơi.
Tới nơi r thì ko chần chờ vào thẳng quầy làm nhẹ nhàng gói Vip Nhật xem sao.
Sau khi book vé xong thì được dẫn lên lầu 1 ngồi đợi tí thì bé vào một cô bé nhỏ nhắn xinh xắn với mật danh 15.
Vào phòng chào hỏi nhau rồi thì cả 2 cùng đi tắm. Đặc biệt bồn ở đây khá to tắm rất thoải mái. Chơi đùa trong bồn mệt rồi thì cả 2 ra ngoài lau khô người rồi bắt đầu chinh chiến trên giường. Nói sơ về bé thì nhỏ nhắn xinh xắn nhưng cũng khá lực matxa khỏe thì ổn áp. Tiếp đến màn chà thái thì ôi thôi khỏi chê bé chà nhiệt tình lắm lun chà được 1 hồi thì bé cũng làm điều mà mình mong muốn là bắt đầu nhẹ nhàng từ từ dùng tay từ tốn làm cho thằng em mình có sự hưng phấn.
Sau khi có thằng em mình tỉnh rồi thì bé chuyển sang dùng miệng bắt đầu các tuyệt kỷ liếm mút các kiểu con đà điểu nhìn mà sướng gì đâu. Nhưng ko để cho em làm 1 mình được thì mình cũng bắt đầu đi khám phá tất tần tật mọi thứ trên cơ thể em đi từ trên xuống dưới và cuối cùng là vào nơi mà ai cũng biết.
Sau một hồi đi khám phá xong những nơi mà ai cũng biết thì cũng là lúc mà mình out ra do bé làm quá phê. Ra rồi thì cả 2 ngồi nghỉ ngơi tí thì đi tắm lại rồi chia tay trong niềm vui sướng.
Đánh giá sơ sơ về CSVC thì ở đây chắc do mới mở nền nhìn rất đẹp và mê li
Còn về KTV thì quá tuyệt vời khỏi phải chê.

KyaHoang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/8/18
Chủ đề
0
7
1
0 ₿
nếu mà có thể bác cho biết face bé như nào. body 3 vòng như nào nữa thì chi tiết hơn ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.