Gò Vấp bé 16 ddcn

Lượt xem: 716

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
Trưa nắng nổi hứng đi tắm cho mát, quẹo vô galaxy chốt ngay cái vé cia nuru 69 cho máu, rút cái code làm thủ tục xong ngồi uống bò cụng ko tới 5 phút thì dc phục vụ mời lên phòng.
lên phòng được hướng dẫn kỹ càng rồi mình cũng gửi pv 50k uống cafe rồi vô xông hơi , lâu rồi không xông nên xông lại nó đã ghê, em bước vô thì tui cũng đi ra lun, nhỏ nhắn xinh xắn là ấn tượng của mình về em , em lau khô mình rồi mời đi tắm, em tắm cho mình rất kỹ cảm nhận dc sự chu đáo, tỉ mỹ làm thằng e đã chào cờ , tay mình lại khám phá cơ thể em các kiểu. Cặp ngực của e cạ tới cạ lui. Còn chọc ghẹo thằng nhỏ nữa làm sướng muốn chết ,
Lên giường em đấm bóp cho mình, em đấm khá tốt và có lực , đấm xong em bắt đầu thoa dầu chà thái cho mình từ chân lên trên rồi lật lại chà ngược từ trên xuống . Tay mình thì sờ soạn v1 và v4 của em tranh thủ để mất nhịp với em , em bắt đầu liếm rồi mút thằng nhỏ của mình , mình chịu hết nổi phải nói em quay lại 69 rồi out sau đó. Cả 2 ra tắm lại rồi ngồi chút trước khi hết giờ đi về.
bé mang số 16
tic 800 còn 400, tip 800 , pv 50 ,tổng 1250k
bé không hợp gu mình lắm nhưng vui vẻ và nhiệt tình nha