Cần Thơ Bé 16 nhiệt tình

Lượt xem: 2,690

Thich thì chìu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
9/6/22
Chủ đề
8
23
19
0 ₿
Số là đc ông anh tặng cho vé free nên ghé dubai trải nghiệm lun. Ghé cơ sở thì qly vs locker cũng nhiệt tình mặc dù mình xài vé free đi lun sau khi nghe gthieu về dvu thế là e nóng ng đi lun vé onsen 2 vs bé 16 nghe nói đang hot tại cơ sở
Lên phòng tý thì bé vào. Bé hỏi xong kho xông ướt hay ko thế là vô xong có bé xong chung lun.
Xong ra thì ngồi nc tý cho khô mồ hopi để đi tắm, mà công nhận bé cũng chịu giao típ lắm nha vui tánh hơi nhầy kkkkk
Tắm tiên bé tắm cho mình kỹ lưỡng xong thì bé nói e thư giãn cho a nha nghe tới mà máu dâm nó nổi lên rùi. Thế là bi,hj, vuốt trụ này nọ tầm 15’ thì ko chịu nổi đầu hàng lun.
Ra mát xa khoẻ thì đấm bóp, đá nóng, túi thảo dược, nuru cực đỉnh
Mát xa mệt bé bắt đầu bằng đường đi lưỡi từ dưới lên trên làm mình cực nóng ng lun. Thế là các bài bản về mát xa mệt bé đều làm đầy đủ. Mình cũng tranh thủ khám phá vòng 4 của bé để phối hợp vs âm thanh nghe mà nuucws cả trứng. Cúi cùng out lần 2 trong sự sung sướng
Đánh giá
Csvc 9/10
Face tạm ổn
V1 chuẩn hàng VN chất lượng cao
V2 8/10
V3 8/10
V4 9/10 khỏi phải bàn cải
Thiệt hại
Tic vé free
Tip 1.200 bonus thêm chỉ 2 ng bít kkkkk

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Bác ém cho lâu r giờ xổ một hơi rp chạy điều kiện tham gia event hả :sprite-36:

• Like
Điểm cảm xúc: tuanthachsung553

thienpham19

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/22
Chủ đề
6
24
11
0 ₿
Bác ém 1 đêm 5 rp ghê quá :v, mình cũng đi nhiều trước đây không biết giờ report lại có tính không :v

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
@thienpham19 nên mục sở thị lại đi bác , nhiều khi bác hồi ức mấy bé đã không còn làm tại cơ sở thì lại tội mấy ae lặn lội vác vũ khí đến nữa :sprite-182:

• Like
Điểm cảm xúc: Thich thì chìu

Mrchym

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/9/18
Chủ đề
6
40
6
33
0 ₿
ông anh xịn quá, tặng tui vé trải nghiệm lần thứ 3 đi =))

QNguyen

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/7/19
Chủ đề
2
6
0
36
0 ₿
Ko có z à bro. Buồn nhỉ