Q.1 - Bé 160 Dubai đầy kinh nghiệm. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Bé 160 Dubai đầy kinh nghiệm.

Lượt xem: 614

team3phut

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
16
53
59
0 ₿
Xã hơi cho nhóc nhà chuẩn bị tốt nghiệp nên tui quyết định dành 1 ngày đi cùng , cả năm lo cày cuốc cũng chả có thời gian gì nhiều thấy cũng tội. Đầu tiên cả nhà kéo đi Bình Dương cho tham quan với ghé gia đình xong chiều về gấu nhà mệt mà nhóc muốn đi coi film thế chiều luôn gấu ngủ tui đi coi với nó. Mặc dù tui không thích coi film mấy nhưng thôi cứ đi , ai nghỉ rằng nhóc cũng hiểu chuyện nói tui đi cf tầm 2 tiếng quay lại đón , nó có hẹn vói mấy đứa bạn nữa. Thời gian như được mùa, bắn thẳng qua Dubai giải nhiệt liền.

Mấy bác thích gu nhỏ nhỏ thì tui miễn bàn, gu tui dạo này lại thích có da có thịt tý nhìn thấy cứng cáp. Hỏi bé Ngân bé cũng tư vấn có luôn theo ý, số 160 đảm bảo hài lòng. Hài lòng thì lên phòng, làm vé onsen cho mát mẻ.

Lên phòng tranh thủ vào xông hơi tý rồi bé vào. Nhìn đúng uy tính luôn, tướng tá chắc, thêm cái giọng trầm nữa nghe sao cuốn dữ. Điểm tui thích nhất là v1 em to mà mề mềm bóp sướng kèm theo ụp mặt vào cũng đã . Ngồi tầm sự hồi nước cũng đủ 2 đứa vào tắm tiên. Em gội đầu kỳ cọ xong bắt đầu em kêu tui nằm ra, và em dùng cặp ngực trườn đã đời em thấy thằng nhóc nó dựng lên thế là em dùng chiêu bánh bao kẹp xúc xích tui lúc này khỏi phải hỏi nhiều, chiêu này của em tui out trong vòng 1 nốt nhạc. Cảm giác tê tê sương sướng rồi nha.

Lên giường nằm để em đấm một lúc bắt đầu tui quen nhịp điệu của em rồi , lần này sẽ chơi khô máu luôn , em bắt đầu bài thái khởi động với cặp ngực trườn đến đâu là phê đến đó liền, tui nằm khoái quá lật lại chụp cap85 ngực em mà bú mút cho đã cái nư rồi để em tiếp tục bài nuru của mình. Cảm giác lên mây khi em ca nuru rồi sau bắt đuầ bánh bao kẹp và chuyển qua bj 69 không thiếu bài nào, tui sướng không tả không thể kềm được đành bắn cạn tinh luôn với em .Em ra lấy khăn lau ngươi cho tui rồi để tui nằm em massage thêm hồi mới đưa ra tắm, rất ưng đều này.

Giờ vừa hết tranh thủ chạy qua rạp đón nhóc về thôi.

Buổi gặp em 60 quá ổn áp. rất hài lòng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,156
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com