Q.9 bé 17 hoạt bát

Lượt xem: 885

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
96
46
0 ₿
đi cũng cách đây vài ngày rồi bữa nay rãnh rỗi mới lên tâm sự với anh em , số là đợt trước đi bé 1 9vừa ý lắm, lần này nghiên cứu kỹ bài viết của mấy bác, thấy số 17 có vẻ ổn nên chuyến này chốt đơn đi thử,tới nơi có vẻ yên tĩnh được locker dắt xe giúp rồi đi vào sãnh có lễ tân chờ sẵn mời ngồi uống nước hỏi han này nọ, check code xong được đưa lên phòng như lần trước , phòng xông mỡ sẵn mịt mù khói rồi, chui vào nóng quá nên ngồi được chút phải đi ra lun, ngồi chơi xí thì bé cũng bước vô, không phụ mong đợi đúng là rất dễ thương, có mông có vú làm mìnhi mừng thầm trong lòng.
Sau màn chào hỏi ôm ấp thì bắt đầu đi tắm,bé bắt đầu kỳ cọ từng cm trên người mình một cách chậm rãi , thơm tho sạch sẽ rồi thì bé vuốt ve mình vuốt nhẹ nhàng từ chân lên tới cậu nhỏ rồi sóc nhẹ nhẹ trong khi em dùng lưỡi tấn công cặp ti của mình , mút liếm các kiểu, mình khám phá v4 khít rịt của bé làm bé rên lên âm thanh kích thích , cứ thế cả 2 mò mẫn nhau tới khi thấy lạnh mới chịu lau người lên giường
Bé mát xa khỏe cũng ổn , đủ bài nhiệt tình có hỏi han chỗ này chỗ kia , bé rất vui vẻ bắt chuyện
bài trườn thái của bé thì phải gọi là tuyệt cặp ngực đầy đặn đẩy từ dưới lên trên, từ trái qua phải nhịp nhàng với đường lưỡi của bé làm cả người mình run bần bật, thằng nhỏ ngóc đầu dậy làm không nằm yên , lật người lại chà từ trên xuống vài vòng trước khi bé xoay người lại 69 lun , 10p cầm cự qua đi mà mình đầu hàng khi gặp bé
bé này và bé 19 mình từng đi chắc cũng ngang tài ngang sức nhau , bé 19 thì cao ráo hơn , có vài tấm hình chụp vội shảre cho mấy bác
17.jpg 17.1.jpg

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Hết chỗ xì ting kia ráng dc 3 shot ko bác :2onion2: