Gò Vấp - Bé 18 ahihu từ nhà Ánh Dương | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Bé 18 ahihu từ nhà Ánh Dương

Lượt xem: 1,141

chris07

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/23
Chủ đề
17
304
174
thủ đức
6 ₿
Sau 1 thời gian phong bạc thì mình kịp quay về lại SG để dùng vé tặng trong kì EURO2024 từ @Dory và được sếp @Súng máy chỉ điểm bé 18 là trân truyền tại Dubai Ánh Dương. Đành dành thời gian trải nghiệm cùng bé.
V1: căng mộng mềm
V3: tròn như trăng 16
V4: mời bạn ăn nhaa
Bé đấm khỏe rất tốt và lực, chắc tay giống như Massage Khỏe vậy, thật đã người, vừa được bé masa khỏe tăng đầu thì tỉnh cả người. Lúc bé tắm bồn thì a la hấp, tắm cho mình rồi kì cọ và liếm cây kiếm dài 15cm + 1, ahuhu, vừa liếm vừa nhìn vào gương, thật là hữu tình. Lên giường thì sau 1 hồi đấm khỏe tê người thì bé tung chiêu nuru 72 phép, đường lưỡi đi tới đâu là điện tè tới đó. có tuyệt chiêu 12x buscu ngược phê lắm bạn ơi. Còn bonus thêm vài cái nữa, mình để dành cho bạn tự trải nghiệm nhá. ahihi ko nói đâu.
Đến màn 4 mắt nhìn nhau thì, từng nụ ti xà vào lòng mình, rồi nàng ta liếm cột điện, đu dây nốc. hì hụ hì hụ. Mình ko đành để nên cũng phải tung chiêu phản đòn lại cho ẽm phê phaaa. Chốt hạ là màn pháo hoa trong miệng bé bé xinh xinh.
Với mình bé 18 ưa nhìn, dễ chịu, biết tâm lý khách hàng. Chỉ có mê và mệt thôi ạ.
Cơ sở Ánh Dương rộng rãi và thoáng mát. phòng to và thơm.Cảm ơn cơ sở đã đón tiếp ạ/

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
84
1,000
476
0 ₿
Hehe! Cảm ơn bác Chris. Tưởng qua mần em 05 chớ :2onion35: Vậy là mấy bữa nữa qua phái hơm:cuteonion39: