Q.10 Bé 18 - Cô bé 2k2 nhỏ nhắn dễ thương

Lượt xem: 5,658

xGhost.noOne

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/9/16
Chủ đề
1
2
5
0 ₿
Xin chào các anh em, nãy mình vừa gặp bé 18 xong thấy ưng quá thành ra về nhà viết report cho bé luôn.

Chuyện là mình theo dõi King từ hồi bên PN rồi, thấy các anh em đều hài lòng mà chưa kịp đi kiểm chứng thì King tạm đóng cửa để qua cơ sở mới .

Vì có theo dõi từ trước, thành ra mình tranh thủ chạy qua giấc sáng rồi cũng gọi trước cho hotline để tới nơi đỡ chờ đợi. Từ lúc bước vào mình được mọi người đón tiếp rất niềm nở, từ chú bảo vệ cho đến lễ tân. Cơ sở mới thành ra phòng chờ cũng sạch sẽ và đầy đủ tiện nghi.

Anh lễ tân đưa Ipad ra cho mình chọn gói dịch vụ, tư vấn khá kĩ lưỡng. Mình chọn gói King New 1000k được giảm còn 400k, rồi sau đó là chọn các bé. Dù là mình tới sớm nhưng mà cũng có tầm 5-6 bé gì đó cho mình lựa chọn, mà bé nào cũng xinh tươi hết làm mình bị ngơ mất mấy giây . Anh lễ tân có vẻ hiểu ý thành ra mở lời hỏi mình gu thế nào. Do mình yếu thành ra nói bé nào nhẹ nhàng tình cảm tí là được, thì được anh giới thiệu cho bé 18. Thấy hình xinh xẻo quá mà còn được giới thiệu là em út trong nhà thành ra mình chọn luôn.

Thủ tục tiền vé xong mình ngồi uống nước chờ tí thì được dắt lên phòng. Ấn tượng đầu tiên của mình là ở đây các bé sẽ vào phòng mở nước chuẩn bị chờ mình trước. Thành ra vừa đến phòng là bé ló mặt ra nhìn mình cười cái dễ thương gì đâu luôn

Vô phòng thì bé chủ động thay dép cho mình, giúp mình thay đồ ra rồi dìu mình vô phòng xong hơi rồi cẩn thận đóng cửa phòng lại dùm cho mình luôn, con nhà ai mà cưng gì đâu luôn . Xong hơi tí xíu ra thì thấy trên người bé chỉ còn quấn mỗi cái khăn Chưa kịp định hình thì bé đã chạy tới mang khăn lau cho mình xong rồi dìu mình ra ghế ngồi xíu cho khô rồi mới chịu tắm.

Ngồi ghế mình cũng hỏi han bé xíu, mới nhìn kĩ được mặt với lại body của bé. Mình quên hỏi năm sinh nhưng mà nhìn mặt xì tin dễ thương lắm mà body thì kiểu nhỏ con thành ra mình đoán chừng chắc là 2k2 như cơ sở nói thiệt luôn. Ngực với mông thì do còn xì tin thành ra mống mẩy săn chắc mà mát lạnh à. Mình hỏi thì đàng hoàng nhưng mà lúc trả lời thì bé cứ nghịch nghịch thằng nhỏ của mình, rồi còn kêu “Chà của anh cũng là hàng khủng nha” Lúc này mới nhận ra mình chỉ là Đường Tăng lạc vào bẫy yêu quái rồi

Bé nghịch một hồi cho thằng nhỏ của mình ngóc đầu dậy rồi mới chịu đưa mình vô tắm. Bé vô tắm chung với mình luôn. Bé ngồi lên thành bồn rồi cho mình ngồi tựa lưng vô bé tắm cho mình. Hình như lúc trước bé có học làm tóc hay sao ấy, mà lúc bé gội đầu với sấy tóc thấy phê lắm nha, anh em nào khoái môn này có thể thử

Gội đầu xong đang phê pha, thằng nhỏ cũng xìu xìu bớt rồi vì gội đầu nhắm mắt không thấy được thân hình nõn nà của bé Thì bé lại đổ sữa tắm lên ngực, rồi bắt đầu cuối xuống hôn ngực mình, hết bên trái, đến bên phải, chưa kịp hoàn hồn thì bé đã áp bầu ngực tròn trịa của bé lên người mình rồi trượt nhẹ từ trái qua phải, rồi từ ngực xuống đùi. Bé trượt được tầm 5’, thằng nhỏ mình bắt đầu ngộp thở rồi thì bé ngưng. Tưởng là thoát nạn rồi nhưng không, bé đứng lên, quay người lại, rồi lần này là áp cập mông căng mẩy của bé lên người mình. Được một lúc mình phải xin tha, xin bé làm chầm chậm thôi tại vì mình đi một shot thôi là hết nổi rồi, thì bé mới cười nham hiểm rồi thì thầm “Anh thích chầm chậm để hưởng thụ phải không, vậy thì mình ra giường nha”

Mình vừa nằm xuống giường thì bé đã từ tốn hôn lên ngực mình, xong rồi lên cổ, xuống bụng, xuống hai bên đùi, trong khi đó đôi tay tinh nghịch của bé vẫn không quên khều chọc thằng nhỏ của mình. Lúc môi của bé chạm đến thằng nhỏ của mình, thì bé quay lại nói khẽ “Để giờ em làm cho anh sướng nha”. Xong thì như một ảo thuật gia, bé đã làm thằng nhỏ của mình biến mất Lúc nhanh, lúc chậm, lúc sâu lắng, lúc nhẹ nhàng, từ gốc tới gọn tới hai bé trứng em đều không bỏ sót phần nào. Dường như cảm nhận được thằng nhỏ của mình sắp tuôn trào, bé đã xoay người đưa khe suối của bé đến gần mình. Đúng là gái mới lớn, khe suối của em có tí xíu, mà được tỉa tót gọn gàng lắm. Có vẻ em cũng nhạy cảm, mình vừa chạm tay nhẹ lên thì em đã khẽ giật lên, làm mình tức nước vỡ bỡ tuôn trào theo cú giật của em Thật sự là lúc đó mình cũng không nhớ nổi là bé có cho CIA hay không, vì lúc đó tâm trí mình đã được em đưa đến chín tầng mây cao rồi, chỉ nhớ là cảm giác lúc đó rất sung sướng và ấm áp .

Xong việc thì bé quay người lại, cẩn thận lau người sạch sẽ cho mình, rồi hai đứa nằm ôm ấp tâm sự muôn loài chim biển mà quên cả phần mát xa khỏe luôn Đến lúc có tiếng cộc cộc báo hết giờ thì hai đứa mới hoàn hồn, bé tắm lại cho mình rồi giúp mình mặc đồ và chia tay. Hẹn bé lần sau quay lại để thử tay nghề mát xa khỏe của bé nha .

Tổng kết về bé 18:

Face: xinh xắn dễ thương tự nhiên (bé xác nhận luôn là trên người bé chưa có gì đã qua chỉnh sửa nha )
Body: xì teen nhỏ nhắn mũm mỉm dễ thương, chống chỉ định cho mấy an em thích mình dây chân dài nha
V1: Em út trong nhà thành ra nhìn lú nhú dễ thương lắm, nhưng mà vẫn tròn trịa săn chắc nha
V2: Có tí lipit nhưng mà ôm thích
V3: To tròn, săn chắc
V4: Cắt tỉa gọn gàng, bé tí ti mà nhạy cảm nha, các anh em vui lòng nhẹ tay

Thiệt hại: 400k Tic (King New sau khuyến mãi) + 1000k Tip cho bé

Nói chung là mình sẽ còn đến King nhiều lần nữa để tái ngộ với bé 18 dễ thương này, cảm ơn anh em đã dành thời gian đọc report.