Gò Vấp - Bé 18 - Đỉnh cao kỹ năng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Bé 18 - Đỉnh cao kỹ năng

Lượt xem: 1,238

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
28
79
42
0 ₿
Lâu lâu chồi lên đi lại bộ môn massage để đỡ nhớ nghề. Trong thị trường này thì bác Trọng mình tin tưởng nên đã nhắn tin và đã được tư vấn 1 bé đúng gu. Xách cái xe cà tàn qua cơ sở Gò Vấp và làm thủ tục đợi bé. Xông hơi được 5 phút thì bé vào, mặc dù bé rất xinh và hợp nhãn nhưng do khúc dạo đầu chưa hợp nhau nên đánh phải đổi số khác, và số này không làm mình thất vọng, bé 18.

Bé lịch sự gõ cửa và hỏi han mình. Sau đó bé xà vào lòng mình hôn như người yêu, các chiêu thức được bé thi triển như nút lưỡi, đá lưỡi hay xoáy lưỡi đều được bé làm rất thành thục. Hai đứa quyện vào nhau như vậy phải tầm 10 phút, khi cơn cực khoái tới đỉnh, bé hiểu ý làm tới những kỹ năng của 1 bài thư giãn. Bé nhẹ nhàng liếm ti, cắn nhẹ 2 đầu ti rồi từ từ tiến vào vòng cấm địa, nơi thằng em mình đã giương cờ sẵn. Bé chưa vội ngâm ngay mà đi lưỡi xung quanh rồi WC làm mình đạt tới cực khoái. Tiếp đó, bé mới xử tới thằng nhóc của mình, bé dùg miệng 100% và BJ phải gọi là dạng đỉnh, nhẹ nhàng không chà xát vào răng, mình chỉ biết nằm im và tận hưởng. Điểm cộng lớn của bé là thái độ chiều khách, khi bé BJ tầm 10 phút chưa ra và thấy bé cứ miệt mài mút thằng em, mình nói bé dùng tay cho anh dễ ra, bé không chịu, bé nói cứ để em mút bằng miệng để anh đạt độ sướng, nghe vậy là thấy bé tận tâm với khách rồi. Cái gì tới cũng tới, sự cần cù của bé đã được đền đáp bằng 1 tràn sữa chua tung tóe trong miệng bé. Bé không thả ra ngay, mà ngậm thêm tầm 1 phút và mút nhẹ nhàng để mình ra hết. Quá tuyệt vời !

Sau shot 1, hai đứa lại quyện tiếp vào nhau với màn cháo lưỡi không dừng. Một hồi mệt 2 đứa nhìn nhau cười như được mùa. Bé vừa bóp tay bóp chân cho mình, vừa tám đủ chuyện trên đời. Một hồi thằng em mình đã phục hồi, bé tinh tế cho mình vào trạng thái phê 1 lần nữa, cũng với những kỹ năng tuyệt đỉnh và cái lưỡi ma mị, mình chỉ có thể nằm im để bé ăn thịt và ra những chất dinh dưỡng trong miệng bé.

Sau 2 màn rượt đuổi mệt nhoài, mình nói bé bóp xíu cổ để cho đỡ stress, bé nhanh nhảu chạy ra lấy luôn đá nóng vào làm mặc dù đã gần hết giờ, bé làm mệt đỉnh làm khỏe cũng giỏi không kém, đúng là tài sắc vẹn toàn. Còn được bé bóc trứng cho ăn nữa chứ, bé quá dễ thương luôn

Xuống dưới nhà, thì được nhân viên làm tô mì trứng nóng hồi phục hồi sức, đáng đồng tiền bát gạo.

Sẽ còn quay lại với bé nhé N ơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
100
3,158
2,656
32