Bình Tân bé 18 miền trung thân thương

Lượt xem: 1,277

Thích_Khám_Phá

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/6/19
Chủ đề
15
48
23
36
0 ₿
Sau khoảng thời gian ở ẩn do dịch, đã đến lúc hành trình khám phá của đệ tiếp tục, vào một buổi chiều se se lạnh, đi công việc ở Tên Lửa xong, thấy thằng em giựt giựt, gọi cho lễ tân Dubai Bình Tân, được biết là nhận khách gọi điện trước khi đến, thế là phóng xe đến ngay và liền, lâu ngày quay lại cơ sở đầu tư bộ ghế tiếp khách hơi bị vip, thôi ko lòng vòng nữa vào vấn đề thôi.
Mình thích ONSEN nên chọn vé 800k,nay nâng cấp thêm trườn NURU, trải nghiệm thử, xem ipad thấy bé 18 tướng hơi bị ngon, ko biết ở ngoài thì sao
Lên phòng xông hơi được 10p, bước ra thấy bé đang pha nước tắm, nhìn từ phía sau là muốn bay lại ôm từ phía sau liền, nắc nhẹ cái chắc sướng lắm đây.
Bé quay lại chào nghe êm tai gì đâu, bé hơi đô con, nhìn tướng chắc phết, wao lại thêm bất ngờ cặp bưởi chà bà lửa, được bé cho biết mới nâng cấp trong mùa dịch, hơi tuột tý nhưng ko sao
giọng nghe như miền trung, ấm ấm êm êm sướng gì đâu, sau thời gian tán dốc, ôm ấp, nắn nắn, bóp bóp, và bé dẫn vào bồn tắm, lúc này như trở về tuổi thơ, chơi té nước, hôn hít các kiểu, đường lưỡi tê tê làm nổi da gà, mém chết với bé, chắc bé biết nên bé nói tắm xong lên massage cho nè.
Khỏe: bé đấm đủ lực, chắc do đô con đấm cái nào đáng cái đó, mình xin không nói nhiều ở đây, không chú trọng lắm
Mệt: đây là phần mình cần, đường lưỡi từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên, đến ngã 3 tình yêu bé quét nhẹ WC cái quíu người luôn anh em ạ, ngực bé mới nâng cấp nên cảm giác ko bằng hàng thật. Nhưng bé cũng nhiệt tình, chìu lòng mình làm đủ kiểu, đến bước 69 ôi thôi rồi, nước nôi tràn bờ đê...sau 20p...thế là out trong sung sướng, lần đầu tiên xuất tinh mà chân cẳng co rút lại luôn anh em, chắc lâu quá nên cảm giác lên đỉnh...bé lau chùi xong và tắm nhẹ lại cho sạch sẽ.
khâu cuối cùng massage đầu hơi bị đã, đúng nghĩ của sự thư giãn... đúng là ngày tuyệt vời.

Tổng thiệt hại: 1600k (Tic + Tip)

Hẹn gặp lại bé lần sau

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109