Thủ Đức Bé 18 Pharaon - Sai lầm lớn ghi ghé Pharaon ... mà không gặp 18

Lượt xem: 832

Nobita112

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/23
Chủ đề
2
72
30
TP HCM
0 ₿
Lại là mình, nhân dịp trúng code đoán chữ mod @Dory tài trợ. Liền phi thẳng đến tiệm để thị tẩm bé 18.
Vào một chiều đầy nắng và nóng, mệt mỏi ưu phiền. Vậy là ta phi liền đến chỗ mát mẻ. Có những nàng thơ đang chào đón.
Đánh giá chung qua về cơ sở: Cơ sở vật chất đẹp, sạch sẽ. Có 1 chút góp ý là do thiết kế cơ sở không có lối đi lên tầng lửng (tiếp tân) bên dưới hầm lên mà phải đi vòng ra mặt tiền cửa trước, có thể khiến nhiều ae ái ngại. Có thể cơ sở nghiên cứu lại điểm này, hoặc cho bạn đứng đón sẵn đưa xe xuống, rồi mời khách lên thẳng luôn tầng lửng tiếp tân.
Do có đặt lịch, nên mình tới nơi được các anh ở tiệm dẫn lên phòng luôn. Vào được hướng dẫn chi tiết, bật sẵn nước, mở máy xông hơi. Xông hơi ở đây tốt, phòng ốc kín, có WC sạch sẽ chung trong phòng luôn.
Xông hơi 1 lúc, nóng quá, mình ra ngồi nhâm nhi miếng trái cây & làm tý bò cụng cho sung. (kkk)
Rồi đến đoạn các bác đang mong chờ nè, bé 18.
Trước giờ chưa thấy ai review bé 18, mình thấy ảnh bé cũng xinh, da trắng, dáng đẹp, nên book bé để review.
Đợi tầm 20p thì bé vào, do ca đầu nên bé đến & chuẩn bị đồ đạc hơi lâu, cái này ae thông cảm cho các bé nha, giả sử có lâu là do bé phải chuẩn bị cho chỉnh chu dụng cụ, đồ nghề để khỏi lỡ nhịp sung sướng của các anh. :D

Bé gõ cửa nhẹ, Bbước vào phòng, mình mở cửa, va vào ánh mặt là nụ cười duyên, tỏa sáng luôn. Em đẹp hiền hậu & trìu mến. Nước da trắng & láng mịn, muốn ôm liền. Em hỏi han đợi có lâu không, xin lỗi ríu rít vì mới đầu ca chạy xe đến, rồi cuốc bộ lên thay đồ, bla bla. Rồi ngồi cạnh ghế bóp vai cho mình.
Hỏi han 1 hồi, em dìu mình vào bồn tắm. Nước ấm phê lắm các bác ạ. Nhớ là xông hơi xong ngồi đợi 10p rồi hẳn ngâm nha. kkk.
Em tắm cho mình, sạch sẽ & tỉ mỉ. Gội đầu thơm tho, mát lạnh. Em hôn nhẹ ti, và thẳng nhỏ trong bồn.
Body bé 18 đẹp các ông ạ: Mặt em đẹp, cười duyên, búi tóc lên nhìn hấp dẫn như vợ sắp cưới trong đêm tân hôn của các ông đó, kkk. (Ai chưa vợ ráng tưởng tượng). Ngực em quả cam vừa tay, đẹp tự nhiên không vết kéo. :D. Bụng em thon gọn, có xíu ngấn nhưng cân đối, ôm rất thích, em dáng cao, body đẹp hoàn hảo. Các ông nhìn thì mê tít luôn.

Tắm xong, bé lau cho người khô rồi mời mình lên massage.
Để nói về phần massage, tui chia là 2 đoạn: khỏe & mệt
Khỏe: Em đấm có lực tay mạnh, ấn huyệt đã lắm, các bác tưởng tượng đi massage khỏe thuần túy bao nhiêu thì em nó cũng được 90% cỡ đó. Em xoa tay chân, bắp tay bắp chân, massage trán, đầu, bẻ khớp tay, chân. Nói chung là bài bản và chuyên nghiệp. Vừa massage vừa kể chuyện cuộc sống các kiểu, kkk.
Mệt: Chốt luôn là Đỉnh, tuyệt, ngon, ngọt, đáng & xứng đáng.
Em trườn v4 toàn thân từ chân lên cổ, cô bé em 1 xíu lông, làm ma sát lên tấm da mát lạnh và dòng dầu nhờn tạo cảm giác khoái cảm lạ thường. Em dùng tiếp v1 của em để lướt lên lưng thật phê, thật mềm mại + đầu ti em kích thích những vùng da chân, hông làm nó khó tả.
Em xoay người lại và tiếp tục lướt, nuru trườn thái đỉnh các ông ạ.
Nãy giờ quên kể đoạn em lick ti, nó phê không tả được, các ông không thể không động đậy, tay chân loạng xạ liền, kiểu như em biết cách làm cho các ông giãy giụa lên. kkk.
Đến đoạn BJ, sau 1 hồi nằm tận hưởng, tôi đề nghị dựa vào vách để nhìn em BJ, em dạ ngọt sớt, kêu anh dựa vào đi em chiều anh lên mây.
Dựa vào tường, mắt mê man nhìn khuôn mặt em đẹp, đôi môi xinh và cái lưỡi điêu luyện của em lướt vũng tam giác sung sướng của đàn ông. Em lướt không chừa chỗ nào, hôn hít chụt chụt, xoáy vùng chậu phê thôi rồi luôn các ông. Tưởng tưởng khuôn mặt xinh xắn và đôi môi điêu luyện, cái lưỡi hư hỏng đó làm cho các ông đi. Thử đi. :D , sau một hồi deep throat, tôi bảo anh sắp ra, thế là em ngậm và mút trong sung sướng. Vâng, CIA đúng nghĩa, không sót 1 giọt rơi ra ngoài. Em ngậm hết, dùng tay súc cho ra sạch, 18 ơi là 18 :D, phê tận óc các ông ạ.

Kết, em tắm cho tôi, sạch sẽ, chỉnh chu như mới vào. Lau người khô, mời tôi ngồi nghỉ ngơi, đợi ẻm dọn dẹp & mặc đồ.
Em dìu tôi xuống lễ tân, lễ phép chào & hẹn ngày gặp lại.

Đánh giá tổng thể: 9.5/10 , còn chừa 0.5 tại vì chưa đi hết các bé nên không dám đánh giá full điểm. kkk
$ típ 800, vé bác Dory trả rồi.
Cơ sở vật chất & nhân viên: Good

Đính kèm

369 KB · Lượt xem: 150

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
81
39
0 ₿
Mừng bác ngon chym, có dọn wc luôn à bác

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
74
2,357
1,940
31
0 ₿
Bé 18 này răng khểnh , mình dây, đúng là cưng cưng thiệt

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
62
373
238
0 ₿
Dạ cơ sở có lối đi từ hầm lên phía sau mà. Chắc do lối đó không được đẹp nên các bạn không hướng dẫn anh đi. Lần sau tới anh cứ nói anh muốn đi lối sau ạ. Pharaon cảm ơn anh nhiều!

gao bạc

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
69
27
0 ₿
bé xịn vậy thì cho tại hạ hỏi bé làm khung mấy giờ ạ

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
62
373
238
0 ₿
Lịch trình bé linh hoạt không cố định nên anh cứ alo đặt lịch để Lễ tân xem và báo lịch trống nhé ạ! Cảm ơn anh!

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
244
2,191
1,635
0 ₿
Đọc cái tiêu đề giật gân hú hồn! Chúc mừng Nobita sướng chim