Q.12 Bé 18 thăm khám "em" tôi !!

Lượt xem: 985

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
272
66
32
Hồ Chí Minh
0 ₿
Lời đầu tiên mình xin chào các đồng dâm Q12, nay có việc cộng thêm thời tiết quá trời oi bức nên mình ghé qua trải nghiệm CT vì thấy mấy em quá trời ngọt nước luôn <3

Cơ sở thì cũng dễ tìm, bước vô gửi xe xong vào thẳng chỗ tiếp tân (ghế nghỉ ngơi nằm chung khu nên mình hơi ngại, massage xong về luôn). Vào thì từ khu gửi xe đến lên phòng nhân viên khá niềm nở, phòng ốc thì mới sửa nên khá ok, có vài điểm trừ như ko thang máy (khá bất tiện với mấy ng mập như tui), phòng nhỏ chỉ có xông ướt, bồn tắm hơi nhỏ, nhà vệ sinh thì 1 lầu dùng chung (không có khóa cửa, mình phải dùng thùng chà sàn đổ nước vào để kê cửa). Đánh giá chung thì 6 điểm.

Đến phần đào thì bé nào cũng hot (đc chọn ipad). Mình lựa bé số 18 vì body quá là nuột luôn, vú thì to săn chắc lắm, eo đùi thì khá vừa người, mông cong thêm chút nữa thì hết bài :)). Về tính cách thì em khá cởi mở, nói chuyện vui vẻ, chịu khó bắt chuyện nữa, ae nào thích tình cảm thì nhớ ủng hộ em nó nha.

Mình chọn vé *** Queen nên có tắm chung nè, 2 đứa chui rúc trong cái bồn bé tí giờ nghĩ lại mà còn ghiền nữa, em tắm khá kĩ, gội đầu có tay nghề lắm. Tắm đã xong rồi đè mình ra thư giãn, em blowjob khá nhẹ nhàng, âm thâm rên khe khẽ, đường lưỡi khá là điêu luyện uyển chuyển, vừa bú vừa nhìn mình them khát mới ghê, em làm mình đê mê tới lúc ra luôn, skill em không chê đc chỗ nào hết á.

Bắn tinh xong thì em rửa ráy lại cho mình rồi 2 đứa phi lên giường quần chút, tới đoạn massage khỏe thì không có gì chê, tay em có lực làm đủ bài, em chưa biết bẻ cổ chắc do mới vô nghề chưa lâu. Vừa massage vừa trò chuyện làm mình khá thoải mái. Tới đây thì cho em 8 điểm rồi. 2 điểm còn lại ở phần Nuru rất chuyên nghiệp, em đi rất kĩ, chà cả bướm lẫn ngực đều đặn, phần đi lưỡi thì khỏi phải bàn, e đi mọi ngóc ngách ngay cả khe mông mình luôn, quá dữ. Đi lưng xong em lau sạch sẽ rồi bảo mình lật người lại, em lại tiếp tục hãm hiếp mình bằng cặp ngực đồ sộ đó, khi mình phê pha thì bất ngờ úp cả con sông quê lên mặt mình luôn, tui thì đâu vừa, tay lưỡi kết hợp khám phá khắp cùng miền sông nước, đang chầm chậm tận hưởng thì em bất ngờ tang tốc, tui thì sao để thua đc, tui húp lấy húp để em thì múc trụ ngập mồm, chả ai nhường ai cả, âm thâm lúc này dồn dập căng thẳng hơn film nhật nữa, cuôí cùng tui là ng out trước (chán), em hút cạn tinh mình luôn (cho thêm điểm đoạn này).

Túm cái quần lại thì mình chỉ mất Tip 1000, Tic 900 (có mã camo, do lứng bất chợt nên mình ko đặt trước) mà đc xả hết xì trét cả tháng vừa rồi, à còn mất thêm hang ngàn tinh binh nữa J.

Ae ghé qua xem review thì đi ủng hộ em ấy nha. Thân !