Q.8 bé 19 Chim quý tại vùng xa xôi

Lượt xem: 2,085

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
chào bà con bữa nay đi được bé ktv ngon nên muốn khoe một xí, số là tui hay núp lùm núp bụi đi nhiều chỗ, bữa nay đổi gió qua Trung Sơn thử 1 chuyến, thế là bóc cái code phi tới cơ sở lun, tới nơi gặp bé lễ tân tặng bé 50k quà gặp mặt nhờ bé giới thiệu mấy số êm êm thì bé bảo cơ sở mới tuyển được bé chân dài m67 xinh tươi lắm, nghe xiu lòng ok chọn lun cái viponsen cho hết bài.
Lên phòng xông hơi đc xíu thì bé vô , chu choa đúng kiểu người mẫu mang đôi guốc vô cao hơn tui cả khúc , có ngực có mông , bữa này xác định là ngon cơm rồi kkk
Ngồi ôm bé thấy mặt bé hao hao như thánh nữ Yua Mikami mang nét ddcn nhìn rất hút mắt , ngực mông bé tròn căng , eo thì nho nhỏ , ngồi hồi chịu ko nổi đòi bé dắt đi tắm luôn kkk, bé thoát y ra thì ối dồi ôi lun, bước vô bồn cái là tui sà vào cặp ngực ấy, tròn trịa êm ái, bóp mút sướng cả tay , mấy bác nào nghiện bú bình ko khéo là hết cai sữa đc lun , bé tắm tui mà có yên đâu, nhìn bé tui không thể ngồi yên được, tay chân cứ mất kiểm soát sờ mó liên tục kkk , 1 hồi bé chịu hông nổi hay gì á, kêu tui quay lưng lại rồi bắt đầu ép vú liếm tai tui, 2 tay thì vuốt ve thằng nhỏ báo thù, tới khúc quay lại thì chịu hết nổi , bé tuốt lươn tui, tui móc cua bé, cứ thế shot 1 out trong tê tái kk
xong 1 hiệp lên giường nằm cho hồi sức, mà hỡi ơi nằm ko yên thật, cứ có cơ hội là tui lại sờ sờ bóp bóp kkk , bé thoa dầu chà thái tui mới chịu trận nằm yên vì ko nhúc nhích đc, nằm rên ú ớ vì bị bé hành hạ bằng vú, chà phát nào tê phát đó, tới khi xoay lại thì chộp lấy cặp mông bé bóp bóp lâu lâu vỗ 1 phát đã quá đã, thằng nhỏ ngóc dậy bị bé nắm lấy ép vào khe suối chà lên chà xuống, nhìn bé hẩy hẩy chịu hết nổi kêu bé quay lại 69 cho tới lun, v4 non nớt nhìn tui mà khóc nhè quá, đành phải úp mặt vào lau đi những giọt nước mắt kkk, hì hục 1 lúc cũng lên đỉnh, bé ngậm chặt lấy hút cạn những tinh binh cuối cùng.... tui nằm thở hổn hển trong sự sung sướng
Làm vệ sinh này nọ xong bé nằm kế tui hồi sức, tui tranh thủ hô hấp nhân tạo với xoa bóp tim ngoài lồng ngực, kết hợp vỗ mông chống ngạt cho bé , lúc sau khỏe hơn thì cũng chia tay bé đi về.
sơ bộ bé người mẫu 19
face : thánh nữ Yua Mikami ddcn 9đ
ngực : 9đ to tròn, đẹp, đàn hồi tốt, bú nghiện
eo : 8đ nhỏ nhắn
mông : 9đ căng tròn, doggy 30s kkk
khe suối: chật chội nhưng lưu lượng nước cao
dáng người 9đ: cao ráo, 3 vòng rõ ràng như người mẫu
vé vip onsen 1200 còn 600, tip 1400, lễ tân 50
một bé ngon , đảm bảo các bác ko thất vọng khi gặp em nó đâu kkk

• Like
Điểm cảm xúc: xavi8899

Đi Tìm Em

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
16
74
36
0 ₿
Mấy con chim quý này nằm trong sách vàng mà bác cũng hốt được sướng quá heng.