Q.1 Bé 19 của tui cuối cùng cũng gặp đc bé sau 1 tháng chờ đợi. Chỉ vì...

Lượt xem: 1,694

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Có những chuyện ko phải muốn là sẽ được. Từ ngày 20 tháng trước mình đã muốn gặp bé 19. Đến ngày 26 sau khi mình dưỡng sức xong liền cầm đt nt bé Ốc. Thì đc biết bé 19 đã về quê. 2 tuần tiếp theo mình cũng nt hỏi thăm thường xuyên nhưng bé vẫn còn nghỉ. Và đc biết ngày 10 tháng này bé đi làm. Nên ngày 10 mình chạy vô Queen luôn thì hoá ra bé lại bị cảm nên nghỉ thêm 2 ngày nữa. Đau lòng quá :beat-plaster:
Cho đến trưa hôm qua. Đang ngồi Cf thì chị bán vé số mời mua số 19. Lại làm gợi nhớ đến bé 19. Có câu “ Bất quá Tam” cũng 3 lần hỏi bé đều ko gặp đc. Mình nghĩ chắc ko có duyên gặp bé đc rồi. Nhưng thôi kệ hỏi bé thêm 1 lần nữa nếu lần này ko gặp đc thì chịu thua luôn. Cầm đt gọi bé Ốc hỏi liền thì bé 19 có làm. Và bé là người đầu tiên tại Queen mình đặt lịch trc luôn.
Thời gian trôi qua và tối cũng đã đến. Mình đến Queen cũng hơi nôn nao. Bỏ qua khâu lễ tân tiến lên phòng. Hình như phòng này là phòng to nhất ở Queen. Mình thì ko xông hơi. Ngồi hút thuốc tàn tàn và 2p sau bé gõ cửa bước vào. Đã nghe đồn bé trẻ con nên mình cũng xem bé trẻ con ra sao. Bé mặc cosplay học sinh nhìn đúng trẻ con như học sinh cấp 2:sprite-134:. Bé cất giọng nói thì ôi thôi, trẻ con đây rồi. Mình nói bé là mình đã chờ 1 tháng để gặp bé. Thì bé liền ôm mình và hôn mình. Sao đến đây thấy cưng quá. Ngồi tâm sự bé tý cho hết điếu thuốc thì bé nói là bé vừa học vừa làm ở Queen. Nên chưa có kinh nghiệm nhiều. Mình thấy quan trọng vẫn là chữ “ Thích” một khi đã thích và đc bé cưng bên cạnh thì dù kinh nghiệm ít hay nhìu thì cơ bản bài bản vẫn ngang nhau.
Một điếu thuốc đc mấy hơi rồi cũng hết điếu. Mình và bé vô bồn tắm. Bé 8 chuyện vui ôm ấp mình đủ kiểu. Mình cũng ôm bé luôn chứ biết sao giờ:sprite-106:.
Mình thì ko Massage khoẻ hay nuru, bé cưng sao để bé mệt đc nên cho qua luôn.
Phần massage mệt bé làm từng bước. Có thể kinh nghiệm bé chưa nhiều nhưng bước nào ra bước đó. Cảm giác lạ lạ đôi khi đó lại là điểm mạnh về cảm giác. Cũng hok cần phải quá nhanh, cũng hok cần quá chậm, cứ Tàn Tàn chậm rãi rồi chuyện j đến cũng sẽ đến. Lúc nào cần chậm lúc nào cần nhanh có lẻ bé hiểu ý. Lúc mình chuẩn bị OUT bé liền tiến đến để CIA. Mình cản lại và ôm bé liền. Hôn bé 1 cái nữa. Tình cảm ko biết từ đâu luôn...
Mọi chuyện cũng đã xong thì lại thèm thuốc. Ngồi trên ghế mà dựa vào bé. Tâm sự trăng sao vui vẻ mà quên cả thời gian. Bé có nhắc mình là còn 1lần thư giản nữa và 30p nữa là hết giờ. Bé nói mình là còn cũng nhìu thời gian kêu mình lên giường để làm thêm Cái nữa. Trc khi rời phòng ko quên ôm bé và hôn bé 1 cái. Cưng ghê...
Tổng kết: Bé vui vẻ, hồn nhiên nhí nhãnh. Có những cái những bé khác hok có nhưng bé 19 lại có. Tuy ko phải Gu của mình nhưng mình lại Cưng bé :sprite-226:. Còn về phần Chính thì mình cảm thấy tất cả đều OK hết.
Chắn chắn sẽ gặp bé vào 1 ngày khác. Và vẫn muốn bé vẫn như lần gặp đầu tiên này... :sprite-37:
Vé 1tr2 còn 840 camapro
Tip 1tr2
2 anh phục vụ 50 50
A giữ xe 50
Tổng: 2190

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647
30 ₿
Hehe bé vừa trở lại là bác đã đi rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bé vừa trở lại canh còn bị hụt đó bác haha. Hình như bài bác viết các bé mình đã đi hết rồi. Chỉ còn bé 69 thôi :sprite-170: