Q.8 bé 19 hơi chuppy

Lượt xem: 1,469

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
mình đi hôm rồi tính chạy qua bên đây đi thử bé 22 vì ngắm hình em nó ngon lắm, mà không ngờ vô nghe bé đang tới ngày , lễ tân có vẻ tâm lý, bảo mình cứ lên phòng em sắp xếp cho, lỡ đến rồi thì thôi mình cũng vui vẻ đồng ý
vô phòng thì cũng sạch sẽ, anh locker cũng nhiệt tình hướng dẫn lấy quần cho mình thay , rồi mở phòng xông mời vào đợi bé 1 tí bé vào , ngồi xông được chút thì bé vào , face dễ thương , cũng đc 3m bẻ đôi hơn xí, có da có thịt chứ không phải kiểu mình dây mi nhon , mới nhìn cũng khá vừa ý , giao lưu nhẹ nhẹ bít bé số 19 , chào hỏi chút chút rồi vào bồn tắm thôi , vô bồn vừa tắm vừa do đài , bắt đúng đài cũng chịu nói lắm .
tắm xong mát khỏe thì ít mà dê nhau thì nhiều, ngực cam mỹ hàng thật bóp hơi bị ngon tay , ăn cũng phê , da bé trắng trẻo ôm ấp hơi bị sướng , bé dạng mủm mĩm rờ bóp đã tay , vòng 3 đầm tay, cái lưỡi bé thì rõ dâm, liếm mà tui quéo cả chân, ăn bưởi ăn cam, ăn sò lông rồi end với thế 69 tê tái cõi lòng, ra tắm lại rồi đi về, 1 buổi mát xa khá ổn
xuống quầy lễ tân nhiệt tình thăm hỏi, thấy uy tín quá gửi cho ly cafe rồi về, tic tip thì 1500 .

• Like
Điểm cảm xúc: Rên Dữ Quá

Rên Dữ Quá

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
16
82
48
0 ₿
tình cảm mà bác tả ít quá, đọc chưa phê lắm, lần sau chi tiết hơn nhé bác, kkkkkk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.