Q.7 Bé 19 luxury nhiệt tình cực.

Lượt xem: 1,135

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chú Ong Chăm Chỉ

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
18/10/18
Chủ đề
13
259
80
35
0 ₿
Một trưa nắng cực , kiếm chỗ mát mát thư giản trong lúc chờ đón sếp. Tính ghé mấy cái cafe htgd mà nay khúc NTT nó dẹp hết rồi sao ấy , gọi mấy đứa bạn cũng bảo dẹp lâu rồi, giờ ở đây nó phát triển lắm, thế mà đi tý nhớ có cái lux152 đâu đây , vậy phi tới liền.
Tới nơi cũng lựa lựa chọn chọn trên này đưa ra bé 19 nhìn bộ hình khá bốc. Chốt hạ, chọn vé 700k tranh thủ.
Đầu tiên thì cơ sở vật chất ở đây khá ổn áp, sạch sẽ. Nhân viên ăn mặc lịch sự không kiểu như massage gia đình.
Ngồi nghỉ tý đưa lên phòng, có phòng xông, giường thi to vật, có luôn cái wc trong phòng nữa, bồn tắm đủ 2 người vào còn được.
Vào việc
Xông hơi tý . xong ra thì 19 vào quánh giá sơ
Face: dễ nhìn, dễ thương, chịu cười nói vui vẻ
V1 : vừa tay
V2 : tý lipit
V3: bóp đã, dogyyyyy chắc phải phê
V4 : Nước nôi theo khả năng kích thích
Dịch vụ thì phải nói em 19 này tận tình chu đáo , vừa vào phòng là ôm hôn như ng tình rồi, bàn tay tui cũng tranh thủ mò sờ các khu cần sờ, 1 hồi xong em đưa vào tắm, em xoa xà phòng rồi tắm rữa sạch sẽ, xong em còn kích thích thằng nhóc, bác nào yếu nhớ kiềm chế không out nha. được 1 lúc rồi ra giường em BJ cũng có, HJ cũng có, 69 cũng có, bác nào thuộc bộ môn 69 đảm bảo phê, tầm 10p tui kg chịu nổi out trong sung sướng
Ra xong em nó vẫn nằm ôm nói chuyện 1 lát
Trưa chỉ cần vậy mà xã lũ sướng tận. Em còn xoa bóp lại một hồi rồi mới tắm táp lại xong về.
Tổng thiệt hại . 1tr2 cho buổi trưa xã lũ, rất là đáng vừa được tắm táp sạch sẽ rồi thư giản xông hơi thêm phần nằm máy lạnh chờ sếp gọi thì phi ra đón thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.