Bé 19 như người tình tại TB3

Lượt xem: 2,215

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bi1993

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/19
Chủ đề
11
46
40
30
0 ₿
Chuyện là xin điệp vu DBBT thất bại mà kẹt quá phải ghé gần chổ làm có cái TB3 có mã code Camapro.
Mình đi vip thái còn 400k
Thực sự mình không thích cái khoảng giá của TB3 lắm vì không nói rõ trong dịch vụ có gì. Vào rồi mới dc tư vấn. Nhưng mình nghĩ Vip Thái có code 400k mà không naked cùng khách thì hơi cao so với cơ sở vật chất không mấy đẹp, nhưng tạm ổn.
Còn về KTV thì mình đi random để trải nghiệm rồi report cho ae
Hên sao mà gặp bé 19 mới vào làm. Tướng hơi bị cao ráo, mặt xinh, trang điểm nhẹ
V1: 9/10 to tự nhiên ( mình thích tự nhiên)
V2: ổn và rất fix
V3 căn tròn
V4 ko có check
Thái độ bé 19 rất nhẹ nhàng. Như ny z đó, phần mát khoẻ ấn tốt phê xém ngủ quên luôn man.
Tới phần thái bé trúc bỏ chiếc áo. Chỉ áo thôi vì vé này ko cho naked... Mà thôi mình cũng ko có nhu cầu....
Ôi cặp cam lai bưởi Tự Nhiên mà tui kết nhất đây mà. Kết rồi nha. Thấy mình nhìn bé ngại ngại đỏ mặt. Hehe thôi thì quay lưng lại bé đi thái v. Phê lắm man ah, vừa đi vừa kiến bò tè le ko chừa chổ nào. Trời ơi quá đáng lắm luôn, phê gì mà phê dữ z trời.
Phần hay nhất là đây, bé khẻ bảo. " Anh ơi quay lại với em" như rót mật vài tai, t vừa quay lại thì bị bưởi đè man! Úi chời nó mềm, ấm, thơm, bé vuốt tới vuốt lui. T chịu ko nổi cạp lại liền, bé rên ah..... Làm t muốn đè ra luôn. Rồi bé nói a ơi cho em hôn cu em cái nha. Ok liền man! Mà bé xạo ghê hôn đâu ko thấy toàn đè t ra đá bi, múa cột, mà còn tạo ra tiếng nút làm ồn cả căn phòng. Haiz hư quá phải lấy tay nựng nhẹ toàn thân để bù, càng nựng bé càng mút sâu hơn... Oh man, t đi vé Thái vài nơi nhưng có lẽ đây là lần t cảm thấy phê nhất, chiến tới nổi cả 2 lừ người t mới chịu hết nổi out trên đôi tay bé mà có lẽ phê quá bắn tầm xa lên cả người bé.
Haiz nói chung mấy Men qua thử bé 19 đi ko phê Ko về. Giờ ngồi viết report mà còn giật giật đây.
Hi vọng cơ sở TB3 có thể cập nhật lại vé rõ và chi tiết hơn cho mấy anh em cộng đồng cảm thấy an lòng trước khi đến và hài lòng khi về
Tick code 4xi tip: phê quá thẳng 7xị luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
chắc đi vé tắm với bé thì được nake hen bác

• Like
Điểm cảm xúc: Bi1993

Bi1993

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/19
Chủ đề
11
46
40
30
0 ₿
đi vé Nhật mà trong mã code không có, vào nhân viên mới bày. mà tại mình ko thích kiểu làm như vậy nên mình đi vé có trong CAMAPRO thôi! nói chung bác nên thử vì bé tình cảm quá nên dù ko thích cách làm bên quản lí thì mình cũng sẽ ghé lại

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.